Cho em hỏi về hard reset

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 22:53
Tình hình là em cứ cài mấy chương trình lung tung, rác nhiều quá rồi, chắc phải hard reset lại một cú. Mà tiếc mấy cái chương trình cửa hàng bán điện thoại nó cài dùm (em ko có file setup). Không bít có cách nào mà hard reset lại thì mình vẫn giữ lại được mấy cái chương trình này ko vậy ? Mà sau khi hard reset thì mấy cái chương trình mình cài trên thẻ nhớ có chạy được nữa ko? Em chưa hard reset bao giờ nên thắc mắc.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 00:31
về phần mềm thì bác có thẻ PM xin các bác trên 4rum dc mà,khi HR thì các phần mềm trên thẻ nhớ có cái chạy dc ,có cái kô,nhưng chủ yếu vẫn là chạy dc,đôi khi phải đăng ký lại thôi bác ạh,vì hình như là mất hết các registry của các phần mềm này mà :D,còn bác muốn giữ các phần mềm này thì backup lại trước khi HR,HR xong restore lại :D,y chang ngay ý mà :p

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 00:52
Phần mềm thì ko sợ thiếu.

Dùng PDA mà ko reset bao giờ thì ko phải là dùng PDA [ko nói việc up rom vì có dòng ko có rom để up lên nữa].

Có khó khăn gì bác cứ nói, anh em sẽ giúp bác.

PDA dễ dùng hơn điện thoại thông thường.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 09:12
Cách HR của mỗi dòng máy có thể khác nhau, bạn nên nói rõ ra máy bạn là dòng gì thì sẽ có chỉ dẫn rõ ràng hơn.
Hình như HHVN cũng có 1 cái post chỉ cách HR 1 loạt các dòng máy đó :)

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 10:34
Em xài Atom, nó nói cái này ko bị mất dữ liệu nếu hard reset, vậy muốn xóa sách như máy mới thì e phải làm sao, thanks các bác nhiều nhé.
Bạn nhầm rồi , bất cứ PPC nào khi HR đêu mất hết dữ liệu cả , chỉ có dòng WM2005 là không mất dữ liệu khi hết pin thôi.
Nếu bạn muốn xóa sạch như máy mới thì chỉ cần HR lại máy là OK. Sau đó tiến hành cài lại từ đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday