cho Em hỏi về HTC P4350

phongthan10

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 19:58
Em định làm 1 chu' HTC P4350 nhưng thấy xu lý có 200 Mhz a`. gọi lên thì mấy Em bảo là chip đôi kô bít có đúng kô...ai dùng rồi cho Em bít với chip của nó là TI OMAP 850, 200 Mhz processor

bicao

BA HOA BỐC PHÉT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 21:41
Đúng là chip TI Omap 850 tốc độ 200 Mhz
Chắc chắn đây kô là chip đôi gì hết, chip này chạy chậm nhưng bù lại là tiết kiệm điện năng tăng thời gian sử dụng pin

phongthan10

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 21:44
oài vậy thôi cai Em cần là fai? chay nhanh chu' kô ngai cái khoản tốn pin...vay thôi vậy...nhân tiện A E cho mình vài cái đánh giá về con O2 steath với...đinh chuyển sang lấy con này...thank nha

thien_tu9999

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 22:23
trời . Chíp TI Omap 200 Mhz đọc tốc độ ai cũng nghĩ là chậm nhưng là là chíp xử lí đa nhiệm tốt hơn hẳn intel . Nên có thể nói rằng Chip này tốc độ sử lí ngang thằng intel 400 Mhz. Bạn cứ dùng đi. Tốc độ tốt lại đc khoản tiết kiệm . Cái này intel thua đứt . Còn con Stealth thì thôi . Xin can. Dày bịch , bàn phím khó bấm . Màn hình nhỏ nhìn mà muốn đập . :D. Có vài lời chia sẻ với bạn .

phongthan10

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 22:39
way` thật kô vậy ta...hic mỗi người nói 1 y'...biết nghe ai đây...các A E vao xem bài cua E nhiều nhiều `1 ti'....cho E xin chút kinh nghiệm nha...ma` Em hỏi chút...con này báo giá la` 10t8 bảo hành 3 tháng...vầy có dắt kô vậy

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 23:15
Nếu cho tôi chọn thì tôi nói: HTC P4350.:D
Đồng ý với Bác NghiHuu điều này. Một chiếc mà cảm nhận của em là chắc chắn ( các máy phím trượt trước chưa con nào chắc chắn như HTC P4350). Hơn nữa bàn phím cực kì Cool. Âm thanh thì không phải nói, tuyệt vời nhất là loa ngoài (nghe nói là them một số định dạng trong nhạc chuông). Kiểu dáng, màu sắc đẹp.
Tuy nhiên, em này có một lỗi là hình như xung với SPB Plus thì phải, em cài vô không thấy nhận thẻ nhớ :D.

Nói chung là nếu được chọn, em sẽ con P4350.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em thấy phía trước bên phải của MBP có một vệt đen nhỏ, các bác cho em hỏi đây có phải cổng thu nhận tín hiệu hồng ngoại không hay là gì ạ, nếu là cổng hồng ngoại thì dùng điều khiển nào để dùng được ạ, tks các bác

...
Lazada Vietnam Master card on Monday