Cho em hỏi về IBM T20

Các thớt khác của duongduchien
26 Tháng mười hai 2006 lúc 14:31
Bác nào đã dùng T20 hay gặp tình trạng này thì giúp em với.
Máy dùng bình thường, ổn định nhưng mỗi tội thế này các bác ạ: Khi mình đưa máy về chế độ Stand by thì cái đèn màu xanh ở góc trên bên phải nó cứ nháy nháy (đèn có dấu nhân đó) và cứ nháy mãi không tắt, và quan trọng là không bật máy lên được nữa, trừ khi tháo Pin ra rồi nắp Pin lại thì mới khởi động được lại máy, có người bảo là do thiếu Driver, các bác có kinh nghiệm bắt hộ em làm sao với, (máy coi như mất cái chức năng stand by)
thank!

29 Tháng mười hai 2006 lúc 13:31
Nhà mình có vẻ vắng nhỉ

29 Tháng mười hai 2006 lúc 22:46
Oài, EM cài lại Win ngay từ đầu gặp cái bệnh này rồi mà không hết bác ạ, còn cài Driver thì em kiểm tra trong phần Hardware không thấy thiếu driever của cái gì, ai biết chỉ em rõ tý ạ

palmvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười hai 2006 lúc 00:00
Oài, EM cài lại Win ngay từ đầu gặp cái bệnh này rồi mà không hết bác ạ, còn cài Driver thì em kiểm tra trong phần Hardware không thấy thiếu driever của cái gì, ai biết chỉ em rõ tý ạ
cái này phải mang đi sửa thôi chắc chắn là bị phần nguồn chắc mất khoảng 200k gì đó. Nếu không thử update lại bios xem thế nào!

30 Tháng mười hai 2006 lúc 22:10
Thế muốn Update Bios thi` làm thế nào nhỉ?

22 Tháng một 2007 lúc 09:48
vào trang web IBM có sofware tự động sửa

Bác nào đã dùng T20 hay gặp tình trạng này thì giúp em với.
Máy dùng bình thường, ổn định nhưng mỗi tội thế này các bác ạ: Khi mình đưa máy về chế độ Stand by thì cái đèn màu xanh ở góc trên bên phải nó cứ nháy nháy (đèn có dấu nhân đó) và cứ nháy mãi không tắt, và quan trọng là không bật máy lên được nữa, trừ khi tháo Pin ra rồi nắp Pin lại thì mới khởi động được lại máy, có người bảo là do thiếu Driver, các bác có kinh nghiệm bắt hộ em làm sao với, (máy coi như mất cái chức năng stand by)
thank!
cứ vào trang web IBM khai trình theo hướng dẫn sẽ có software tự động sửa

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday