Cho em hỏi về Temple cho ppc

dunglantq

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng tám 2007 lúc 09:47
Demo:

Em tìm hoài ko biết temple này tên gì, ở đâu (màu đen như hình trên, và rất nhiều bạn có)
Có anh, bạn nào có temple này,share hoặc chỉ bảo e tên nó là gì với a. thanks very much!

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
17 Tháng tám 2007 lúc 10:57
Hì bác ơi, bác nhầm rồi, theme chứ ko phải temple ạ ^^

Muốn có cái theme y hệt như trên thì hiện tại có lẽ chưa đc :D đây là soft của bác nncuong làm mà, và hình như chưa có release.

Bản thân cái giao diện như thế, thường là giao diện có sẵn đồng thời tích hợp thêm HTC Home trong ROM cho các dòng máy Artemis, Wizard ... chỉ cần up ROM xong là đã có sẵn.

Nhưng nếu bác muốn có cái theme tương tự, màu đen đen như thế, thì bác có thể thử 3 cái themes trong file đính kèm sau nhé.

Have funs.

17 Tháng tám 2007 lúc 12:51
Demo:

Em tìm hoài ko biết temple này tên gì, ở đâu (màu đen như hình trên, và rất nhiều bạn có)
Có anh, bạn nào có temple này,share hoặc chỉ bảo e tên nó là gì với a. thanks very much!
máy bác là máy gi ?

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
18 Tháng tám 2007 lúc 23:58
Theo em biết thì cái phần Today như thế là hoàn toàn do bác nncuong làm, dựa trên ý tưởng của HTC Home.

Nhưng vấn đề là bây h cái đấy vẫn chưa release nên chắc chưa ai có dịp "xài qua" mà trả lời cho bác hết ^^ mà theo em nghĩ chắc cũng chỉ là 1 quá trình install thông thường là đủ thôi ạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday