Cho em hỏi về việc ko post được bài!

Các thớt khác của nambun
Status
Không mở trả lời sau này.

nambun

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười 2007 lúc 08:30
Em ko hiểu vì sao mà em ko post bài được ở một số box . Điển hình là trong box mua bán . Nếu em spam hay có điều gì sai xót, mong các mod bỏ qua.

6 Tháng mười 2007 lúc 10:33
Đăng tin trong box mua bán

May đã đọc qua thông báo, nói lại cho bạn Nam Bùn rõ, bạn có thấy cái dòng đo đỏ ở dưới không, bạn phải activate ID lên thì mới đủ công lực vào box mua/bán. Đây là 1 cách hạn chế vào mua bán đểu thôi. :D

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười 2007 lúc 12:51
May đã đọc qua thông báo, nói lại cho bạn Nam Bùn rõ, bạn có thấy cái dòng đo đỏ ở dưới không, bạn phải activate ID lên thì mới đủ công lực vào box mua/bán. Đây là 1 cách hạn chế vào mua bán đểu thôi. :D
Cái này ko đúng đâu bác :confused: .

Bác vào box mua bán xem còn rất nhiều người chưa active được vì chức năng active tạm thời ngưng hoạt động.

Mình cũng chưa active được mà vẫn post bài ầm ầm. :p

11 Tháng mười 2007 lúc 23:17
mình vẫn bị tình trạng này,muốn post bài trong box muabán cũng không được.Nhờ BQT diễn xem xét lại dùm,thanks

12 Tháng mười 2007 lúc 11:04
mục mua bán có vụ đủ số bài viết mới cho post a.Mong BQT diễn đàn xem xét.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạ mod hoặc mọi ng cho em hỏi làm sao để dc mở topic đấu giá ạ. Em có đọc quy định là thành viên trên 30 ngày và có 50 bài (tức thành viên chính thức mới dc đăng đấu giá) làm sao để dc 50 bài ạ, vì em hoạt động tròn mục mua bán rất nhiều ạ. Hix ...
Lazada Vietnam Master card on Monday