Cho em hỏi về việc member Dự Bị ***

Các thớt khác của hãy hát lên
Status
Không mở trả lời sau này.

hãy hát lên

10 years in here
GÂY DỰNG
Em đọc một bài post của bác bad, để trở thành mem CHÍNH THỨC thì cần có >30 bài viết được tính và thời gian gia nhập >30 ngày. Em tham gia HHVN đã lâu, cũng thường xuyên vào diễn đàn, không tin bác admin nhìn log là biết hà, nhưng em cũng chỉ đọc bài, rất ít khi post bài, nên cũng chưa đóng góp được gì nhiều cho 4rum.
Nhưng bây giờ em để ý mới thấy, sao em ngoài chữ DỰ BỊ ra còn có thêm 3 dấu *** nữa, có phải tham gia lâu mà không post bài nên bị như vậy hay là đang nằm trong sổ đen để theo dõi vậy. Hu hu, em có làm gì đâu. Hiện tại em có trên 30 bài viết rồi mà sao vẫn DỰ BỊ vậy hay là phải 50 bài có chất lượng mới được chuyển với. Có gì đặc cách em lên CHÍnh thức với nghe, hì hì, ai để già đầu rồi mà vẫn DỰ BỊ, xấu hổ quá.
Thank các bác.

hãy hát lên

10 years in here
GÂY DỰNG
he he, thank bác. Hỏi mới hố ra mình chưa đọc nội quy mới của HHVN. Cứ tưởng mình thuộc dạng theo dõi trong sổ đen. Xấu hổ quá.
Sorry bà con nha.

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
he he, thank bác. Hỏi mới hố ra mình chưa đọc nội quy mới của HHVN. Cứ tưởng mình thuộc dạng theo dõi trong sổ đen. Xấu hổ quá.
Sorry bà con nha.

Đủ 50 bài bác sẽ lên chính thức + 2 rep ;;).........................

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...