HỎI / ĐÁP Cho em hỏi về VietMap cho HD2 tí nhé.........

0918553311

Bán VLXD_TTNT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em mới chuyển qua xài WM nên hơi lộng cộng tí .Em cần cài Vietmap dẫn đường k biết cài như thế nào nghe nói có 2 bản và phải mua Key nữa phải k vậy.Về game em muốn cài nhiều game để chơi nhưng em k có xin mấy Bro chỉ giúp em down về cài với.

Thanks nhiều

Phạm Xuân Tùng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Re: Cho em hỏi về HD2 tí nhé.........

Vietmap cho HD2 đúng là có 2 bản V17 và X3D. Nhưng 2 tháng nay Vietmap đã discontinue bản V17, chỉ còn bán bản X3D, giá bác tham khảo bên 5s có mấy chỗ bán hình như 45$ (bán theo giá đại lý), rẻ hơn giá bán lẻ chính thức từ Vietmap.

Games thì bác thích games gì thì cứ tải về mà cài, cần đăng ký thì em sẽ PM cho bác :D

1.5g

NHẬP HỘI
crack la ban nao bac oi, R12 a? sao cai dc tren win 6.1, nhung lai ko dc tren win 6.5. bac huong dan them voi. xin loi vi ko hieu tai sao ko go dc tieng viet.

mraudth2k7

NHẬP HỘI
VietMap bản 3D giá Cty 60 USD, hiện nay chỉ có bản dùng thử 15 ngày. Nếu có $ thì nên mua bản quyền để ủng hộ PM nước ta. Các phần mềm khác nên chọn loại free cho đỡ lủng túi.

ayunha

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
crack la ban nao bac oi, R12 a? sao cai dc tren win 6.1, nhung lai ko dc tren win 6.5. bac huong dan them voi. xin loi vi ko hieu tai sao ko go dc tieng viet.

R12 xài đc Win 6.5 đấy bạn à

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.