Cho em hỏi website nào review camcordet

Các thớt khác của tientai_pc

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 13:03
Camera có dpview.com, megapixel.net chuyên đánh giá thì camcorder có trang nào các bác nhỉ, nhờ các bác tư vấn cho em một vài địa chỉ tin cậy. Cảm ơn mọi người.
Mời bác vào google, nhưng nhớ gõ đúng chứ camcordet nó tìm không ra đâu :D :D :D
cứ việc KEY: camcorder review, camcorder tips ... ra cả lô, tha hồ từ từ tiêu hóa.

tientai_pc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng bảy 2007 lúc 13:53
He he, em nhầm, xấu hổ quá, vẫn biết google "phóng khoáng" thế nhưng site nào có uy tín thì làm sao em biết được bác.
À, cái quảng cáo "Nhà vợ mở quán cà fê, lại lắp cả WIFI với cơm trưa văn phòng ngon bổ rẻ 15.000/phần nữa chứ, tên quán là THIÊN ĐƯỜNG - 107E Ngô Quyền Q5 Tp.HCM, các bác rảnh rỗi ghé qua ủng hộ, " nghe hấp dẫn đấy, có cả "em út" ko bác.

tommy@123

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng bảy 2007 lúc 14:00
nếu như rãnh nữa thì pác vào thử ảnh số.net xem thử hình như có luôn thứ pác cần đó

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
TNT2AK47 HANDHELD CAFÉ 5

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cafe buổi sáng rất lợi cho sức khỏe- Từng là dân ghiền cafe nhưng trong mỗi chúng ta đã ai từng thử tìm hiểu lợi ích cafe cho sức khỏe con người hay chưa? Hay chỉ đơn thuần mỗi sáng nhâm nhi cà phê cùng với bảng tin buổi sáng?Bài viết sau đây sẽ cho ...
Lazada Vietnam Master card on Monday