Cho em xin ít ý kiến về em netbook Sony P

Các thớt khác của [K]evin[T]rinh

[K]evin[T]rinh

GÂY DỰNG
Em đang kêt con Sony dòng P quá, nhưng không biết nó dùng có đc hay ko, em cũng chỉ dùng để xem phim, nghe nhạc, Cài khoảng 5 ứng dụng nhẹ.... Em chạy con Sony TX16 mà ì ạch quá, Nhưng không biết con này có chơi đc mấy phim HD ko mấy bác. Mấy bác cho em xin ít ý kiến về nó với. Như Pin, màn hình có bị bóng ( xem dưới trời nắng hay bị như con HD 2130 ) ..v...vv

nguyenvantrung2

vái ồ + phù dít sù
GẮN KẾT
mua vaio P cũng được, có điều hơi yếu, đương nhiên là nó chơi được phim HD, sony nó sản xuất màn hình tỉ lệ 2.35:1 mà, nghe nhạc thoải mái, nghe nói pin chỉ được khoảng 4h, nhưng được cái gọn nhẹ, màn hình không bị bóng

Mr Hiro

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sony Vaio dòng TX chạy nhanh hơn dòng P

Tùy TX đời nào chứ bác! với lại tốc độ nó phụ thuộc vào cả HDD nữa cơ mà. HDD của mấy con netbook đời mới tốc độ kịch kim 7200rpm luôn

hi_class

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Dòng P là dòng thời trang của Sony, Mang danh là notebook nhưng thực chất chỉ là netbook chạy CPU Atom , cấu hình trung bình , ưu điểm có màn hình siêu rộng, nếu bạn đang dùng TX thì nên chuyển lên TZ hoặc TT thì hay hơn !

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
Vấn đề ở đây là giá tiền bác ạ, khi người ta cần nhỏ gọn mà ko muốn đắt tiền thì chọn Vaio P là quá hợp lý rồi, còn mà tiền bạc thoải mái thì cứ nhắm mắt làm đại em TZ hay TT đều ngon cả :D

Còn như cá nhân em, nhu cầu sử dụng chỉ để onl, xem phim chút chút, thì TT, TZ đều vẫn còn quá mạnh, bây h đang định mua con Vaio P, có lẽ là phù hợp nhất, ngon bổ rẻ :)

shoplaptop

GÂY DỰNG
Dòng P là dòng thời trang của Sony, Mang danh là notebook nhưng thực chất chỉ là netbook chạy CPU Atom , cấu hình trung bình , ưu điểm có màn hình siêu rộng, nếu bạn đang dùng TX thì nên chuyển lên TZ hoặc TT thì hay hơn !
màn hình tỉ lệ 2.35:1 ưu điểm hay nhược điểm khi màn hình chỉ 8 inch !?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.