cho em xin registry của O2S

Status
Không mở trả lời sau này.

phan anh tuan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng hai 2007 lúc 18:32
bác nào có phần mềm rygistry của O2S cho em xin với,hôm trước xin được các bác phần mềm tiếng Việt,chưa kịp cảm ơn mod đã xóa mất rồi.Bác nào có cho em xin nha,em xin cảm ơn nhiều

phan anh tuan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng hai 2007 lúc 20:14
PM cho em,cái này kô tiện :D
em không hiểu như thế nào!!!!thành viên mới mà bác.nếu bác có cho em xin nha.nick yahoo của em;tocnaubuxu_kr@yahoo.com nhưng đã hơn 1 tuần nay rồi mạng cơ quan em không vào được yahoo.em phải làm ntn bác nói rõ hộ em nha!thanks bác.

trocloc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng hai 2007 lúc 20:42
Không biết bạn cần phần mềm gì.Nếu cần thì bạn dùng Resco Explorer luôn cũng có phần chỉnh sửa Registry mà.Bạn down bản trial về, có thể dùng free 30 ngày, sau đó bạn sẽ fải trả tiền để sử dụng.

phan anh tuan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng hai 2007 lúc 10:57
đã e mail cho bác
em cám ơn bác đã quan tâm đến lính mới như em,hiện nay mạng cty em đang bị lỗi chưa vào yahoo được,để mai em ra quán cafe wifi lấy về.rất cảm ơn bác.chúc bác năm mới nhiều thành công mới trong mọi lĩnh vực.

phan anh tuan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng hai 2007 lúc 11:05
Không biết bạn cần phần mềm gì.Nếu cần thì bạn dùng Resco Explorer luôn cũng có phần chỉnh sửa Registry mà.Bạn down bản trial về, có thể dùng free 30 ngày, sau đó bạn sẽ fải trả tiền để sử dụng.
chào bác ,em muốn xin phần mềm Registry mà,để can thiệp vào window ,em thấy mấy người trên diễn đàn nói vậy,bác HPHPHP đã email cho em rồi nhưng em chưa vào yahoo lấy được,thanks các bác đã quan tâm.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chỉ để tham khảo thôi các bạn nhé...

Mua sắm, xem video, chơi trò chơi, trò chuyện v.v… là những ứng dụng ngày càng được sử dụng phổ biến trên điện thoại. Điều này đồng nghĩa với việc tình trạng mọi người phụ thuộc vào điện thoại đang trở nên nghiêm ...
Lazada Vietnam Master card on Monday