Cho em xin ý kiến về TJ27!!!

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Có bác nào dùng TJ27 rùi cho em chút ý kiến cái,em đó dùng có ổn định ko?Pin có Okie ko?Đc bao lâu?CHụp ảnh có tệ qua mức ko?
nói chung là bác nào dùng rồi hay có kinh nghiệm về em này cho ít nhận xét.Em này giờ mua bao nhiêu là được nhỉ???
Cảm ơn các bác nhiều

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
hic....ko bác nào cho ý kiến ah?Bác nào dùng rùi cho em xin ý kiến nào....

huyentrang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi đang dùng đây, nói chung sử dụng khá tốt, chụp hình cũng được (640*480), nhưng chỉ tiện dụng cho công việc thôi, còn giải trí thì không, không nghe được MP3.
Huyen Trang

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
em này đúng sử dụng khá tốt,chụp hình tam ổn,nhưng ko giải trí ddc nên em chào thua.Nhân tiện hỏi TJ27 vậy thì TJ37 có line out cắm phone ko???

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này được cái mỏng,nhỏ,nhẹ,thiết kế đẹp và đặc biệt là chụp hình rất đẹp mặc dù chỉ 0.3 thôi,có thể dùng làm webcam rất tiện.Nói chung thì con này dùng cho công việc và học tập thì OK nhưng không nghe nhac được vì không có jack cắm headphone và có thể xem phim "câm" như film charlo chẳng hạn vì chẳng có tiếng ! Tùy theo khả năng tài chính và nhu cầu của bạn mà quyết định chọn cái nào cho phù hợp bạn ạ !
Thân !

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Đúng là em đấy mà có jack cắm phone thì cũng đáng hay đấy,nhưng mà lại ko có.Đúng là chụp hình khá ấn tượng với chỉ 0.3....mà em khoái giao diện của mấy chú CLie.....

batigoltuan

THÀNH VIÊN DANH DỰ
TJ35 thì tất nhiên có jackphone rồi, có cả loa ngoài ấy chứ, nhất là có Wifi. Nhưung mà con này pin chuối lắm, ko dc đánh giá cao...

Bài viết cần bạn xem thêm