Cho Hõi cách tạo ringtone cho iphone bằng itune 9.1 ??

baobi119

NHẬP HỘI
Em vừa mới tải phiên bản mới nhất của itune về, nhưng chế độ Convert Selection to AAC ko có những ,có ai giúp em dc ko ạ....:-S !!

darkwarrior

GIÁO SĨ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chỉ có thể tạo đc ringtone từ nhừng bài hát mua trên iTunes Store thôi. Những nhạc bình thường ko thể làm đc đâu bạn àh.

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chỉ có thể tạo đc ringtone từ nhừng bài hát mua trên iTunes Store thôi. Những nhạc bình thường ko thể làm đc đâu bạn àh.
Có thể làm nhạc chuông từ bất kỳ bài nào , không nhất thiết phải những bài mua trên itunes store đâu bạn . Cách làm đã có bài hướng dẫn từ lâu rồi , bạn dùng chức năng seach trên diễn đàn để tìm nhé.

Rosso

NHẬP HỘI
Iringer... theo chủ quan của mình là rất hữu dụng và đơn giản...
Iringer sẽ tự update nhạc của bạn chọn làm chuông vào ngay mục ringtones trong itunes

chuyenvuvo116

GÂY DỰNG
Có thể làm nhạc chuông từ bất kỳ bài nào , không nhất thiết phải những bài mua trên itunes store đâu bạn . Cách làm đã có bài hướng dẫn từ lâu rồi , bạn dùng chức năng seach trên diễn đàn để tìm nhé.

iTunes bản 9.1 ko sử dụng đc chức năng này nữa, 9.0.x thì làm bình thường ;)

traibapchualuoc

MÁY HỎNG
Vậy h làm sao để tạo ringtone ?
Bạn có thể sử dụng các phần mềm khác để tạo nhạc chuông cho iphone. Vào app itunes store có rất nhiều app cho phép làm việc này free

em_cha

NHẬP HỘI
To cung vua tai itune 9.1. To van lam bt ma. Ban cu lam theo nhu may cai trang web no huong jan di. khi can tao ACC VERSION thi ban vao itune roi an vao chu ADVANCED roi ban se nhin thay chu CREATE AAC VERSION. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.