Cho hỏi mua máy PSP Slim trên Amazon

Các thớt khác của vuitinh_hp

vuitinh_hp

Bị vợ la làm gì cũng giục
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2008 lúc 21:58
Bác nào đã từng mua hàng trên trang Amazon tư vấn cho em làm thế nào để mua được con PSP Slim theo link dưới này với ?? :confused:

Hoặc bác nào có khả năng nhận order hộ em cũng được ạ, em xin trả đầy đủ các khoản như yêu cầu (tất nhiên là trong khả năng chịu được của em).

Không nhất thiết cứ phải từ trang này mà có thể gợi ý cho em ở trang bán hàng khác cũng được.

Link :

[ame="http://www.amazon.com/PSP-Daxter-Entertainment-Pack-Silver/dp/B000U9TXJ0/ref=pd_bbs_sr_1?ie=UTF8&s=videogames&qid=1200408122&sr=8-1"]PSP Slim trên Amazon[/ame] :)

15 Tháng một 2008 lúc 22:33
Hì em thì em ko rõ ship về thế nào nhưng em thấy giá bán psp slim ở nhà mình tâm 3T4, em nghĩ mua thế là đc rồi, việc gì bác phải ship cái này về, tự nhiên tốn thêm 30$ cho trò Daxter, trong khi mình dùng down về dùng đc muh ^^. Em thấy có đáng ship về thỉ phải mua PSP slim FF7: Crisis Core Limited Edion kìa :D

vuitinh_hp

Bị vợ la làm gì cũng giục
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2008 lúc 22:55
Bản này bao gồm theo những linh kiện sau :

* The PSP Daxter Entertainment Pack - Ice Silver contains: The Sony PSP - Ice Silver, AC power cord, AC adaptor and battery, 1GB Memory Stick Pro, Daxter the game, and Family Guy UMD.

Dù sao thì cũng là hàng TQ xuất Châu Âu nó cũng có khác so với hàng trôi nổi ở Việt Nam hiện nay chứ ạ :D

khanh3650

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng một 2008 lúc 22:42
Bạn muốn mua PSP tại Amazon vì hàng chất lượng hơn thì mình kg có ý kiến,nhưng kg phải món nào Amazon cũng ship về VN(hình như là chỉ ship sách,DVD thôi)bạn nên hỏi kỹ trước khi mua.Thêm nữa cái này bạn phải + thêm thuế phải đóng ở VN nữa nhé chắc khoảng 10%
Nhưng quan trọng nhất là cái này,cái con PSP này chưa có hack khi mua về đây xài bạn sẽ phải tốn thêm tiền để hack nữa thì mới chơi game trên thẻ đc.
* Trong đống đồ trên thấy dư cái MS 1gb cái này đem về chắc cũng kg xài vì hiện nay tệ nhất cũng là xài thẻ 2gb,chứ đa số là xài thẻ 4gb hết rồi,mình còn đang nhắm tới thẻ 8gb...

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng một 2008 lúc 23:15
Bản này bao gồm theo những linh kiện sau :

* The PSP Daxter Entertainment Pack - Ice Silver contains: The Sony PSP - Ice Silver, AC power cord, AC adaptor and battery, 1GB Memory Stick Pro, Daxter the game, and Family Guy UMD.

Dù sao thì cũng là hàng TQ xuất Châu Âu nó cũng có khác so với hàng trôi nổi ở Việt Nam hiện nay chứ ạ :D
PSP là mặt hàng công nghệ cao nên TQ ko đủ trình độ để nhái đâu, để gia công thì được. :p

*Giá trên Amazon đã 199$ = 3t25k rồi , trong khi giá mới tại VN là 3t5 lại có bảo hành ;)

17 Tháng một 2008 lúc 00:55
@khanh3650: hack psp slim có 5 phút :)), tự mày mò làm dễ ko :p, việc gì phải tốn tiền nhỉ :D. Em thấy bác chủ topic cứ ra ngoài mua cho xong :D, mua bên kia về lại còn chịu thêm thuế, còn chờ lâu nữa, quá tội. Em thấy bác còn bôi đen cái Daxter Entertainment pack, cái đó chỉ là đĩa games thêm cái thẻ mà, máy thì vẫn thế, là màu ice silver chứ đâu có gì đặc biệt... Phải như bản ff7: Crisiscore là màu khác hẳn, còn có hình của ff7 in riêng và có mã số riêng cho nó :từ 00001 (hay 00000 em ko nhớ rõ) đến 77777, thì đặt mua từ bên đó nghe còn có lí:D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 0
vutuanlong HANDHELD CAFÉ 6

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

hình ảnh rất đẹp, cảm sự chia sẻ hữu ích của bạn
Lazada Vietnam Master card on Monday