Cho hỏi recorvery của IBM

Các thớt khác của chunguyen

chunguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng một 2007 lúc 01:46
Mấy bác cho em em có con IBM T60 1951BW2,nhưng ko thấy cái recorvery của nó đâu,không hiểu là nó ko có hay tại lúc chia ổ em xóa mất.Mà sài cái recorvery là như nào thế mấy bác.Em không hiểu lắm công dụng và cách sử dụng nó.Bác nào chỉ em với.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2007 lúc 08:48
Bác restart lại, nhấn nút Thinkpad màu xanh coi nó có chạy Recovery kg là biết ngay mà. Bác search các bài cũ có nói nhiều vấn đề này rồi đó.
Bác chunguyen nhấn vào xem nó có ra cái gì không thôi nhé, nếu chưa thạo thì đừng táy máy nghịch ngợm, đi mất bộ Recovery thì phí.

@Nxtson: anh nhận được bộ Recovery Password em gửi chưa?

18 Tháng một 2007 lúc 12:41
Chào bác !
Thương thì recovery nó để 1 phần trong ổ cứng ! Tầm khoảng 4G. Bác thử dùng PQ Magic xem nếu mà nó không có ổ nào như thề thì có khi bác del nó rồi .

chunguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng một 2007 lúc 08:32
chắc là em del mất rồi vì em dùng đĩa LHT chia lại ổ thì em xoa hết rồi mới bắt đầu chia.Hix nhưng ko hiểu nó để làm j hả các bác.Em thấy trong trang chủ IBM nó có cho down file recovery dang *.exe nhưng có hơn 400Mb không biết có đúng không.Giải nén ra ko biết có đúng là cái recovery ko nhở.

dame

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 08:58
chắc là em del mất rồi vì em dùng đĩa LHT chia lại ổ thì em xoa hết rồi mới bắt đầu chia.Hix nhưng ko hiểu nó để làm j hả các bác.Em thấy trong trang chủ IBM nó có cho down file recovery dang *.exe nhưng có hơn 400Mb không biết có đúng không.Giải nén ra ko biết có đúng là cái recovery ko nhở.

Cái bác nói nó không phải là recovery gốc mà hãng sản xuất cup cấp. nó chỉ cho phép phục hồi hệ điều hành và dữ liệu hiện tại.
Nếu mất rồi thì qua mình cop cho 1 bộ, nhớ đem theo 6 cái cds nhé :D

chunguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng một 2007 lúc 09:46
Bác tốt bụng quá kaka.Thế bác ở đâu để em qua.Mà cho em hỏi bác sài máy j thế cũng T60 hả.Không biết có chạy cho máy em được không.Mà con T60 của em là không có Win bản quyền đi kèm mà chỉ có PC Dos :D.Không biết có sài cái recovery của bác được không nhẩy.

dame

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 09:57
Bác tốt bụng quá kaka.Thế bác ở đâu để em qua.Mà cho em hỏi bác sài máy j thế cũng T60 hả.Không biết có chạy cho máy em được không.Mà con T60 của em là không có Win bản quyền đi kèm mà chỉ có PC Dos :D.Không biết có sài cái recovery của bác được không nhẩy.

tất cả ibm mình đều có, đã cho nhiều người rồi vẫn xài đc không ảnh hưởng, kông có gì đâu bác cứ qua lấy

SX1

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 10:56

PC DOS thì bảo sao kông có Recovery. Cái Recovery đấy nó lưu toàn bộ bộ WIndows cùng các drivers của máy mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday