Cho hỏi từ điển nào tương thích O2i?

minhnguyen

GÂY DỰNG
Mình muốn cài phần mềm từ điển A-V, V-A có phát âm cho 02i. Các bạn tư vấn giúp mình phần mềm TĐ nào tương thích. Xin cảm ơn!

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
minhnguyen said:
Mình muốn cài phần mềm từ điển A-V, V-A có phát âm cho 02i. Các bạn tư vấn giúp mình phần mềm TĐ nào tương thích. Xin cảm ơn!
cài edict of PPClink đi đã có bàn 4.0 kèm theo cái audio voice nữa là ok.có thể lên DS down về

minhnguyen

GÂY DỰNG
lyenbinh said:
cài edict of PPClink đi đã có bàn 4.0 kèm theo cái audio voice nữa là ok.có thể lên DS down về
Cảm ơn bạn! Mình vô Handango rồi nhưng không down được, không biết tại sao? DS (ppcvn.com?) vô cũng không được =;

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
minhnguyen said:
Cảm ơn bạn! Mình vô Handango rồi nhưng không down được, không biết tại sao? DS (ppcvn.com?) vô cũng không được =;
à có lẽ bên ppcvn giới hạn phải là thành viên và có số bài post nhất định mới vào down được thì phải....để xem file này có lớn kô ,kô lớn mình sẻ gữi cho bạn =mail

minhnguyen

GÂY DỰNG

Tour

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi cũng đang cần Edict có phát âm, vậy nhờ bác giúp tôi với nhé. Tôi có dl ở DS về nhưng không sử dụng được phần Audio.Thanks
Nếu file lớn quá, bác cho đ/c mình sẽ đến nhà để copy được không bác? Thanks

hieuvan1990@gmail.com

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tour said:
Tôi cũng đang cần Edict có phát âm, vậy nhờ bác giúp tôi với nhé. Tôi có dl ở DS về nhưng không sử dụng được phần Audio.Thanks
Nếu file lớn quá, bác cho đ/c mình sẽ đến nhà để copy được không bác? Thanks

hieuvan1990@gmail.com
bạn đang dùng version nào vậy

Ltrdong

GẮN KẾT
Hiện nay tôi đang dùng MTD từ điển nhưng không tương thích với o 2i vì vậy mỗi khi quên chọc vào chỗ phát âm thì đồng nghĩa với treo máy, chính đây là lý do phải tìm soft khác để dùng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.