cho hỏi về cách làm sao để sài fone trên iphone

24 Tháng mười một 2007 lúc 13:18
em làm xong mọi thứ. bây h firmware là 1.1.1 còn modem firm là 03.14.08_G. em làm xong anysim nó cũng đã thành công rồi, cái fone cũng đọc được số sim nhưng sao vẫn chữa có service. nên ko gọi được, có bác nào có thể giúp được em bước này kô? nếu kô được thì em chỉ còn bước nữa là BƯỚC tới tiệm. Mà ngu j đưa tiền cho chúng nó nữa

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười một 2007 lúc 15:41
em làm xong mọi thứ. bây h firmware là 1.1.1 còn modem firm là 03.14.08_G. em làm xong anysim nó cũng đã thành công rồi, cái fone cũng đọc được số sim nhưng sao vẫn chữa có service. nên ko gọi được, có bác nào có thể giúp được em bước này kô? nếu kô được thì em chỉ còn bước nữa là BƯỚC tới tiệm. Mà ngu j đưa tiền cho chúng nó nữa
E thấy bác có post bài chỉ cách jailbreak cho a e vậy hóa ra chính máy bác cũng kô làm đc ah?Bác đã cài đúng anysim1.1 chưa hay là lạic ài anysim1.0 đấy?

minhcoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười một 2007 lúc 09:05
trên trang i.unlock.no có phần NoSim đó bạn, cài NoSim, chạy nó rồi chạy AnySim lại, sẽ ok liền :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạ mod hoặc mọi ng cho em hỏi làm sao để dc mở topic đấu giá ạ. Em có đọc quy định là thành viên trên 30 ngày và có 50 bài (tức thành viên chính thức mới dc đăng đấu giá) làm sao để dc 50 bài ạ, vì em hoạt động tròn mục mua bán rất nhiều ạ. Hix ...
Lazada Vietnam Master card on Monday