Cho hỏi về khóa phím PPC

ryanquall

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng ba 2007 lúc 13:10
Hiện mình đang dùng bản HIMA_WM5_3.33a_AKU23_Virgy_build cho O2 XDA II, bản này mình không thấy chức năng khi tắt máy thì khóa tất cả các phím trừ phím power mới cho mở máy . Vì để trong túi nó cấn phím gọi đi hết cái card :mad:
Không biết mình phải cài thêm chương trình nào , hay là chỉnh sửa trong registry để có phần này. Bạn nào biết chỉ gấp dùm mình. Thanks

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng ba 2007 lúc 13:24
Start\settings\system\BUTTON LOCK
Không lẽ trong đó không có cái icon đó?
Thử up lại bản rom khác xem sao.

30 Tháng ba 2007 lúc 17:29
Bản này k có bạn à, phải cài thêm tool nào hay chỉnh sửa registry không... Vì thấy bản ROM này xài OK hơn mấy bản khác..
Làm ơn up hộ cái Rom khác bởi chẳng có thằng nhà chế tạo nào ngu như vậy. Chắc là Rom của bạn lỗi thôi, Chúc vui nhé.

kukingkong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng ba 2007 lúc 15:40
Bác nào biết chỉ giúp luôn con TyTN của tôi cũng ko có chức năng lock phím. Đã cài phần mềm Device lock trên plug-in Today thì chỉ lock được những gì trên màn hình thôi, còn các nút quanh thân máy đều ko được. Tôi cũng từng gọi cho người quen 10 phút mà ko biết vì cấn nút khi máy để trong bao.
Tks.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng ba 2007 lúc 17:11
Bác nào biết chỉ giúp luôn con TyTN của tôi cũng ko có chức năng lock phím. Đã cài phần mềm Device lock trên plug-in Today thì chỉ lock được những gì trên màn hình thôi, còn các nút quanh thân máy đều ko được. Tôi cũng từng gọi cho người quen 10 phút mà ko biết vì cấn nút khi máy để trong bao.
Tks.
Bạn tham khảo lại những bài đã viết ở trên nhé!

kukingkong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 14:44
@cuongo2: Cám ơn bạn, nhưng nếu những bài trên giúp được thì tôi đã ko phải hỏi tiếp. Tôi chưa muốn up ROM vì máy đang rất ổn định.

@mobifunny: tôi đang dùng WM2005 đấy, bản tiếng Pháp, ver 1.23.163.5 ngày 18/6/2006, radio 1.06. Vì máy mới mua tháng 12/06 nên ROM khá mới.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday