Cho hỏi về Lenovo Y400

Các thớt khác của chameleon_2602

chameleon_2602

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng sáu 2007 lúc 01:09
em thấy bảo có một nút phục hồi hệ thống chỉ bằng một nút ấn đó là nút gì vây, phục hồi ở đây có pải là phục hồi khi mà mình ko dùng nữa thì nó tắt màn hình đi, ấn nút đó thì nó lên à? và cho em hỏi ba cái phím màu đỏ ở góc trên bên pải làm gì vậy? chỉ cho em với các bác

bachngocvithao

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng sáu 2007 lúc 14:04
Bạn ơi! phục hồi hệ thống có nghĩa là lấy lại hệ điều hành đã mất, thường thì trên máy tính nào mà có hệ điều hành đi kèm theo( Có bản quyền) thì nó sẽ có một phân vùng riêng gọi là phân vùng Recover. Còn dòng máy mà bạn nói ở trên nó chạy PC Dos nên không có phân vùng này. 3 cái phím màu đỏ trên góc bàn phím đó là để điều khiển loa(âm thanh).

www.bachphuong.com.vn

ntthien2002

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng sáu 2007 lúc 16:37
Bạn ơi! phục hồi hệ thống có nghĩa là lấy lại hệ điều hành đã mất, thường thì trên máy tính nào mà có hệ điều hành đi kèm theo( Có bản quyền) thì nó sẽ có một phân vùng riêng gọi là phân vùng Recover. Còn dòng máy mà bạn nói ở trên nó chạy PC Dos nên không có phân vùng này. 3 cái phím màu đỏ trên góc bàn phím đó là để điều khiển loa(âm thanh).

www.bachphuong.com.vn
Cái tổ phím shuttle đó tôi bấm toét tay cũng không chỉnh được âm thanh mà.

haopham

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng bảy 2007 lúc 11:45
tòteti

Vậy thì chắc là lỗi driver rồi,bữa trước em cũng bị như vậy cài lại là ok thôi:D

7 Tháng bảy 2007 lúc 12:46
Cũng kì lạ thật ! Dòng máy này có chức năng phục hồi hệ thống chỉ bằng một nút bấm duy nhất mà lại "chạy PC Dos " thế thì ko hiểu chức năng này nhà sản xuất chế tạo ra chỉ để quảng cáo thôi sao ?:confused:
Thông tin mới nhất từ sohoa.net thì dòng này mới có thêm một con nữa với cấu hình cao hơn so với 2 cấu hình lúc mới ra,mời các bác tham khảo để mua theo link ở dưới nhưng chú ý những khuyết điểm của máy mà sohoa.net đã khá "thật thà" đưa ra !:eek:
link : http://sohoa.net/News/Hinh-anh/2007/07/3B9AEC2C/

Vina_Laptop

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng bảy 2007 lúc 17:33
Vậy thì chắc là lỗi driver rồi,bữa trước em cũng bị như vậy cài lại là ok thôi:D
Bác cho em xin cái driver chuẩn của sound đc ko ? em cũng bấm toét tay mà hổng thấy volum nhúc nhích chi hết :D

haopham

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng bảy 2007 lúc 09:19
Bác cứ dùng đĩa gốc mua kèm theo máy(còn trên site hình như không support driver cho dòng này,hay là em ngu nên chưa tìm thấy:confused: ).Bác thử cài mấy cái hotkey trước nếu vẫn ko được thì cài lại windows sau đó cài driver,good luck!:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday