Cho hỏi về SZ4x Graphic?

Các thớt khác của thucanh
20 Tháng một 2007 lúc 20:52
Sắp tới Sony cho ra dòng SZ4xx, với cấu hình GPU nhu sau. Theo các bác kinh nghiệm về card đồ họa, cho mình hỏi có hơn nhiều so với SZ3xx không nhỉ?

Graphics SZ4xx:

Processor : NVIDIA® GeForce® Go 7400 notebook graphics processing unit (GPU) and Intel® Graphics Media Accelerator 950
Video RAM : 335MB Total Available Graphics Memory13 (NVIDIA® GeForce® Go 7400) and 224MB Total Available Graphics13 (Intel® GMA 950)
Technology : Hybrid Graphics System
Chipset : Intel® 945GM

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2007 lúc 20:58
Spam bài rồi! Đã có một lô một lốc các bài viết về VGA Card của Laptop, đọc phát biết ngay hơn kém thế nào. Đồng thời người viết cũng đưa ra cùng một lúc 2 VGA, chứng tỏ người hỏi cũng chả quan tâm đến việc mình hỏi gì!

Đây thì kết quả BenchMark, anh tự so sánh nhé Mobile Graphics Cards - Benchmark List

thaonguyenvn

HHVN-DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng một 2007 lúc 16:22
Spam bài rồi! Đã có một lô một lốc các bài viết về VGA Card của Laptop, đọc phát biết ngay hơn kém thế nào. Đồng thời người viết cũng đưa ra cùng một lúc 2 VGA, chứng tỏ người hỏi cũng chả quan tâm đến việc mình hỏi gì!

Đây thì kết quả BenchMark, anh tự so sánh nhé Mobile Graphics Cards - Benchmark List
ơ,em tưởng bác kia hỏi đúng chứ nhỉ,SZ có 2 chế độ dùng card mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhật Bản kêu gọi siêu thị tính tiền bao nylon đối với người mua hàng.

Chính phủ Nhật Bản đang kêu gọi và tiến tới bắt buộc các nhà bán lẻ của nước này tính tiền các bao nylon hay bao xốp đối với người mua hàng, trong nỗ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday