Cho hỏi về thay cell PIN cho laptop?

Các thớt khác của tuanbido

tuanbido

Backup_M O D S
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười 2007 lúc 13:58
PIN cua con lap em dạo này cùi lắm rồi, xài khoảng 1 tiếng là hết, định mua PIN mới nhưng thứ nhất vì ko dư dã lắm, thứ 2 nghe nói thay cell PIN được nên cũng định thay cho biết

Hôm trước đem đến tiệm ở đường Sư Vạn Hạnh (TP HCM), ở đó nói thay 70k/1 cell, PIN em 9 cell vị chi là 630k, kêu họ kiểm tra thử xem hư mấy cell thì thay bấy nhiêu cell thì họ trả lời nếu thay phải thay toàn bộ

Các pác cho em hỏi giá như vậy hợp lý ko và có nhất thiết phải thay cả 9 cell ko?? vì nếu thay cả 9 cell thì giá là 630k, cũng gần bằng PIN mới

Nhờ các pác chỉ giúp với.

Thank trước lấy hên

29 Tháng mười 2007 lúc 14:22
mua mới đi bro
em vừa mua 9cell mới toanh giá 70$ bh 9 tháng

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười 2007 lúc 14:46
nếu thay thì bác phải thay tất cả các cell vì đơn giản là nếu để cell cũ ở lại sẽ xẩy ra tình trạng tự xạc cho nhau dẫn đến hỏng hay không tốt cho các cell mới, hơn nữa các cell phải cùng loại, cùng điện áp cùng dung lượng cùng thương hiệu cùng mẫu mã.
nên thay cell thương hiệu LG và tất nhiên là hàng xịn chứ hàng nhái thì pó chiếu nén luôn đó, ngoài ra pác có thể tăng dung lượng bằng cách thay cell dung lượng cao hơn một chút cũng được.
giá cả vậy là ok nếu cell ngon chứ ngoài này thay cell LG toàn 85k/cell đó bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday