CHo hỏi về TÍn Thành với các bác ơi

Các thớt khác của sharp903
28 Tháng sáu 2007 lúc 23:06
Tình hình mai em có củ hàng ship từ SG về An Giang :D mà ko biết Tín Thành có nhận ship về đó ko?hoặc nếu EMS thì phải nộp xèng trước hay mình yêu cầu người nhận nộp tiền nữa.
Các bác giúp mí nhá,gấp lắm rùi:(
Best Regards!!!!

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 23:39
Thằng Tín Thành thì nhận Ship mọi miền tổ quốc nhưng ngoài những thành phố lớn nó chuyển trong vòng 24giờ thì những tỉnh khác hàng phải đi mất vài ngày tùy địa điểm.Nó cho người gửi được quyền chọn người gửi trả hoặc người nhận trả phí!

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
29 Tháng sáu 2007 lúc 01:46
Tình hình mai em có củ hàng ship từ SG về An Giang :D mà ko biết Tín Thành có nhận ship về đó ko?hoặc nếu EMS thì phải nộp xèng trước hay mình yêu cầu người nhận nộp tiền nữa.
Các bác giúp mí nhá,gấp lắm rùi:(
Best Regards!!!!
Anh ra bến xe miền tây gửi xe đò về tới An Giang (xe nào cũng được) xong điện thoại gọi người nhà ra nhận : Tên + số điện thoại. Hàng về trong ngày, giá cước rẻ bèo và quan trọng nhất là hàng của anh bảo đảm không mẻ một miếng. Tôi vẫn gửi như vậy. Phí vận chuyển anh trao đổi với nhà xe, bên nào trả cũng OK hết. Anh cứ gửi thử một lần là biết liền.

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng bảy 2007 lúc 07:45
Các hãng xe giờ đàng hoàng lắm, không linh tinh đâu. Tôi thì hay gửi tuyến miền Đông, chẳng bao giờ mất cả.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
1 Tháng bảy 2007 lúc 09:48
Tín Thành có website mà. Bác vào đó coi biết liền. Ship toàn quốc luôn.
Đồng ý với bạn là như vậy, hoàn toàn không sai. Nhưng ngoài 4 thành phố chính : Hà Nội, Hải Phòng, Đà Nẵng, TP.HCM nhận hàng trong ngày, còn các địa phương khác lâu bà cố luôn, càng xa càng lâu. Lâu ở đây là theo kiểu gửi nhanh đôi ba ngày chứ không phải mười bữa nữa tháng gì? Nhưng hàng gấp phải chờ đôi ba ngày cũng sốt ruột lắm.

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng bảy 2007 lúc 09:56
Đồng ý với bạn là như vậy, hoàn toàn không sai. Nhưng ngoài 4 thành phố chính : Hà Nội, Hải Phòng, Đà Nẵng, TP.HCM nhận hàng trong ngày, còn các địa phương khác lâu bà cố luôn, càng xa càng lâu. Lâu ở đây là theo kiểu gửi nhanh đôi ba ngày chứ không phải mười bữa nữa tháng gì? Nhưng hàng gấp phải chờ đôi ba ngày cũng sốt ruột lắm.
Vì bác ý hỏi Tín thành thôi. Chứ gửi nhanh mà ko có đường máy bay hoặc khoảng cách ngắn <500km thì ra bến xe ô tô gửi là nhanh nhất. Ngày nào chẳng có xe đi liên tỉnh. Nhà xe bây giờ cũng khá tin tưởng vì bây giờ kinh doanh liên tỉnh mọi người toàn gửi tiền và hàng cho nhà xe thôi- mấy người đi trực tiếp mua hàng đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday