Cho hỏi về trang web up file miễn phí

Các thớt khác của elitevn
11 Tháng một 2007 lúc 23:37
Cho em hỏi các trang web cho up file nhạc, video clip, hình.....trên các trang rapidshare.com, video.google.com, myfilehut.com... thì mình có thể search các file mà public đã up lên ko, và cụ thể là cái rapidshare có thể làm điều đó ko???Mong các bác giúp đỡ em út..Hehe

hãy hát lên

10 years in here
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 11:11
Theo mình được biết thì acc free của rapid không searchfile được. Có trang này cũng khá hay 4shared.com, host free 1Gb, up 50mb/once, có thể tìm kiếm các file của người khác đã up, chức nằng tìm kiếm khá mạnh.

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 12:27
có trang MediaMax cho bạn up file , lưu trữ ...share lên đến 25 Gb . Dùng như Epxlore như windows đó bác .
Cái Media Max này chán lắm, dung lượng lớn nhưng hay bị quá tải server lắm.

bigprince

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 20:51
có trang MediaMax cho bạn up file , lưu trữ ...share lên đến 25 Gb . Dùng như Epxlore như windows đó bác .

dung lượng lớn, thời gian up khá nhanh tuy nhiên hôm trước mình đọc trên pcworld thì nó bị giới hạn băng thông, hình như là 1g/tháng (ko nhớ rõ lắm:D).
Có 1 trang khá hay là orbitfiles.com dung lượng 1G nhưng ko giới hạn băng thông, 10m/file thì phải (hơi nhỏ), nhưng dùng up mp3 chắc ok

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng một 2007 lúc 01:48
Hic, sao nghe nói acc premium của rapid có search file mà em chả biết tìm ở đâu các bác nhỉ, thấy mỗi cái check link của nó thôi T_T. Bác nào biết chỉ giùm em với.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday