Cho hỏi Wi-fi ở TP. Qui Nhơn

Các thớt khác của hothaikhang

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Resort Hoàng anh sảnh thì wifi kém quá các bác ơi, vào trong bussiness center cho mình mượn máy thoải mái nhưng nó tính giá 1000đ/ phút (bó tay luôn). Đành đi tắm biển vậy.

duc4eyes

GÂY DỰNG
KS Hải Âu có TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI có 2 máy để bàn và 1 line RJ45 trống, xách máy vào đó xài cững được, dẻo miệng với mấy em lễ tân 1 chút là free

hagen74vn

NHẬP HỘI
Kid mới vào. Mong các Pác thông củm cho hỏi tí ti:
- Có địa điểm Wi-fi Cafee nào ở khu vực Làng ĐH Thủ Đức hoặc khu Phước Long - Q.9 - Tp. HCM không?
- Mong các Pác chỉ giúp trên diễn đàn hoặc e-mail: infaling@walla.com.
Thks,

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Resort Hoàng anh sảnh thì wifi kém quá các bác ơi, vào trong bussiness center cho mình mượn máy thoải mái nhưng nó tính giá 1000đ/ phút (bó tay luôn). Đành đi tắm biển vậy.
KS Saigon Quinhon có wifi free ở sảnh và ở cafe trên tầng thượng (tầng 8). Ngồi lộng gió nhìn view thành phố cảng và lướt web cũng hay. KS này do Saigon Tourist đầu tư nên tử tế lắm mà giá cũng khá ổn chứ đek ngu như KS Hoàng Anh Qui Nhơn chỉ được cái ...lắm gỗ.

Bài viết cần bạn xem thêm

One Mount Group – công ty thành viên của Vingroup có đối tác chiến lược là Techcombank – dường như sẽ lấn sân vào lĩnh vực thương mại điện tử bán buôn, nhắm đến các cửa hàng tạp hóa.

[IMG alt="Vingroup âm thầm tung app ...​