cho mình hỏi AE

4 Tháng một 2008 lúc 13:30
mình có con ASUS P735 vừa update lên bản mới, cài đc mấy ct thi luc chay dc luc kh, lúc chạy nhanh chay chậm, mình tức quá hard reset rồi cài đi, cài lại mấy lần, tổng cộng 2 ngày e hard reset và cài lại khoang 5 lần, bây giờ thì chết luôn rồi, máy chỉ hiên màn hinh xanh, mình cắm với máy tính cố thử xem update đc lần nữa kh nhưng bó tay, kh kết nối dc cung kh hard reset lại dc nữa, mình cũng tháo pin, rồi lắp lại thử các kiểu cung kh dc, Nghe nói bootloader là có thể dùng đc mà mình thì còn chưa biết bootloader ntn ? xin AE quan tâm chỉ giúp

bài này mình cũng đã đăng 1 lần nhưng bị trùng làm 2 bài ở 2 mục. bị bác bun2it đóng cả 2 bài. làm phiên nhưng AE bị đọc lại
Mình xin trân thàn cảm ơn trước AE

nếu có thể xin PM cho e theo lanhnhubut hoặc lanhnhubut@yahoo.com

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
4 Tháng một 2008 lúc 13:46
mình có con ASUS P735 vừa update lên bản mới, cài đc mấy ct thi luc chay dc luc kh, lúc chạy nhanh chay chậm, mình tức quá hard reset rồi cài đi, cài lại mấy lần, tổng cộng 2 ngày e hard reset và cài lại khoang 5 lần, bây giờ thì chết luôn rồi, máy chỉ hiên màn hinh xanh, mình cắm với máy tính cố thử xem update đc lần nữa kh nhưng bó tay, kh kết nối dc cung kh hard reset lại dc nữa, mình cũng tháo pin, rồi lắp lại thử các kiểu cung kh dc, Nghe nói bootloader là có thể dùng đc mà mình thì còn chưa biết bootloader ntn ? xin AE quan tâm chỉ giúp

bài này mình cũng đã đăng 1 lần nhưng bị trùng làm 2 bài ở 2 mục. bị bác bun2it đóng cả 2 bài. làm phiên nhưng AE bị đọc lại

Diễn đàn HHVN có hướng dẫn BL,HR,SR các dòng máy rất cụ thể. Bạn ra ngoài trang chính search với từ khóa "hard reset" xem nhé

Thử cách của bạn đi,nếu không được nữa thì "la lên" cho a e biết

4 Tháng một 2008 lúc 14:17

theo bác tả trên tinh tế thì máy bác lỗi rom roài bác ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday