cho mình hỏi cách recovery cho máy T61

Các thớt khác của duyvu2011

NôngDân

Gặt lúa bằng máy tính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười 2007 lúc 19:23
làm như vậy chỉ có dc 3 lựa chọn: vô cmos, boot từ thiết bị khác và khởi động bình thường. chứ k thể vô recovery đc. vậy phải làm sao??
Đoán mò một chút nhé:
Máy của bạn phân vùng để recovery đã bị mất nên nó mới chỉ có 3 lựa chọn như vậy. Nếu còn nguyên phân vùng này thì nó có rất nhiều lựa chọn cho bạn.

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười 2007 lúc 19:40
Đoán mò một chút nhé:
Máy của bạn phân vùng để recovery đã bị mất nên nó mới chỉ có 3 lựa chọn như vậy. Nếu còn nguyên phân vùng này thì nó có rất nhiều lựa chọn cho bạn.
mình vẫn còn recovery, vì mình dùng bootmagic để boot phân vùng recovery thì vẫn khôi phục đc, nhưng thấy như vậy bất tiện wa. mong có ai đó giống trường hợp của mình cho mình xin ý kiến với.

24 Tháng mười 2007 lúc 12:28
làm như vậy chỉ có dc 3 lựa chọn: vô cmos, boot từ thiết bị khác và khởi động bình thường. chứ k thể vô recovery đc. vậy phải làm sao??
Con T61 của tôi cũng bị như thế 1 lần rồi, lỗi do bị mất đường dẫn đến phần chứa Recovery. Đưa ra trung tâm bảo hành họ cài đặt lại, mất khoảng 2 tiếng thì xong.

31 Tháng mười 2007 lúc 16:00
Mình có con t60 cũng giống như bro vậy đó , bro cho mình hỏi là cho mình xin chương trình bootmagic !!!
Cái đó lên SoftVNN down có đó bạn!

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday