Cho mình hỏi về Eten X600

18 Tháng hai 2008 lúc 13:16
Anh em có ai đã xài Eten X600 cho mình hỏi tình trạng máy mới mà sao cứ bị mất nguồn. Khi nào sử dụng, nhấn phím Power mới thấy máy khởi động lại. Làm cứ bị xếp và anh em, bạn bè chửi te tua vì cho là tắt máy. Đã hard reset rồi nhưng vẫn không khắc phục được. Ngoài các phần mềm của máy, chỉ mới cài thêm VietMap R12

18 Tháng hai 2008 lúc 15:10
Anh em có ai đã xài Eten X600 cho mình hỏi tình trạng máy mới mà sao cứ bị mất nguồn. Khi nào sử dụng, nhấn phím Power mới thấy máy khởi động lại. Làm cứ bị xếp và anh em, bạn bè chửi te tua vì cho là tắt máy. Đã hard reset rồi nhưng vẫn không khắc phục được. Ngoài các phần mềm của máy, chỉ mới cài thêm VietMap R12
bạn thử mua cục pin mới gắn vào xem sao

9 Tháng ba 2009 lúc 08:43
Máy mình cũng bị trường hợp này, kiểm tra mới thấy do tiếp xúc pin không tốt, bạn chêm tờ bìa mỏng (hay giấy) vào dưới cục pin cho nó tiếp xúc tốt là ok ngay :)

7 Tháng mười hai 2009 lúc 11:44
Chào bạn! Mình cũng mới có 1 Eten x600 từ Mỹ gửi về, mình xài Sim Viettel, nhưng sao không sử dụng Phone được, máy vẫn nhận sim, đọc được danh bạ trong sim, kết nối wifi tốt, vào được internet, vậy nhờ bạn chỉ dùm thao tác kết nối với mạng di động.
Cám ơn nhiều, mong tin ban, mail của mình phtnguyenchan@gmail.com
Có thể hướng dẫn cơ bản cách sử dụng cho mình với!

8 Tháng mười hai 2009 lúc 15:54
bạn xem thử có để chế đọ flight mode không...nếu máy lock thì bạn gắn sim vào không hiển thị gì được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm mục đích kết nối tạo 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích dành cho những tín đồ của Bút Mực ở Việt Nam. Dựa vào thành công của Mini Pen Show 1 và 2 tại Hà Nội trong 2 năm liên tiếp 2015 - 2016, BTC đã thống nhất lập kế hoạch tổ chức Pen Show lần thứ 3 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday