Cho mình hỏi về iPhone Softbank?

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình có 1 chiếc iPhone 3GS Softbank bên Nhật gửi về, máy mình h chỉ hiện được màn hình gọi khẩn cấp thôi. Mình tìm hiểu thì hình như phải Restore lại. Mình muốn unlock để có thể sử dụng sim Viettel thì có những cách nào?
Mình nghe nói là máy (lock) nhà mạng khác muốn thành Quốc tế thì có thể sử dụng dịch vụ của Viettel (600K), không biết máy mình có sử dụng dịch vụ đó được ko?
Mình đang cần gấp, mong các bạn giúp đỡ!

iBerry

GÂY DỰNG
Mình có 1 chiếc iPhone 3GS Softbank bên Nhật gửi về, máy mình h chỉ hiện được màn hình gọi khẩn cấp thôi. Mình tìm hiểu thì hình như phải Restore lại. Mình muốn unlock để có thể sử dụng sim Viettel thì có những cách nào?
==> JB máy là OK, nếu máy bác firm 3.1.3 thì đành làm ipod touch và đợi thời gian tới JB được thì mới phone được.

Mình nghe nói là máy (lock) nhà mạng khác muốn thành Quốc tế thì có thể sử dụng dịch vụ của Viettel (600K), không biết máy mình có sử dụng dịch vụ đó được ko?
Mình đang cần gấp, mong các bạn giúp đỡ!
Vụ này chỉ được với iPhone do Viettel phân phối thôi, không phải bản lock nào cũng cho anh Viettel 600K là thành world đâu bác nhé :D

chuyenvuvo116

GÂY DỰNG
3GS 3.1.3 có thể thoát đc cái emer call vào màn hình chính đc, cài cydia và các app cr*ck đc, nhưng để gọi thì chắc fải chờ 1time nữa :) cầu trời các bác devteam ra tay hiệp nghĩa

Macbook_Pro..

GÂY DỰNG
Vấn đề này đơn giản thôi bạn...
Mình nghĩ con iphone của bạn là ver 3.1.3 mà bb lại cao..Cách duy nhất bây h là hạ bb để unlock..
Bạn cần làm thì alo mình nhé..

N8910

MÁY HỎNG
Ko nên hạ bb = cách làm phần cứng bác nhé
máy mất giá cực
cố đợi đi bác. sắp có tool ul rồi

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.