Cho mình hỏi về thời gian dùng pin cùa O2 ATOM???

3 Tháng bảy 2007 lúc 02:20
Mình mới mua con ATOm (hàng 2nd) ! Nhưng hình như máy này xài pin khỏang hơn 1 ngày là hết rồi (chọt chọt, nghe nhạc cũng hạn chế)! Ko biết pin có phải bị chai ko nữa? Tính mua pin mới, theo các bạn thì pin mới thì thời gian dùng tối đa là khỏang mấy ngày vậy? Còn thời gian pin của các bạn khác đang dùng ATOM thì khoảng bao lâu?:) THANKS

spawn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 11:42
Mình 1 ngày nghe nhạc tầm 1h30' , thời gian đàm thoại bình thường thì chỉ được hơn 1 ngày có dư thôi ( mà khi không dùng đến mình chủ động standby luôn )

nguyendangkhiem

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 12:47
Tốc độ cao sẽ làm cho thời gian dung pin kém hơn. Pin mới được khoảng 2 ngay thôi bạn a, với mức độ nghe gọi trung bình. Bạn kiểm tra lại xem bộ sạc của bạn có xịn ko nhé, cái đó cũng quan trọng lắm đấy

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng bảy 2007 lúc 21:37
điểm yếu của atom chính llaf loa và pin đó. Không biết có phải xài chip intel hay ko mà con này pin yếu vây, cũng có thể 1 phần do rom chưa hoàn thiện.
Hồi trc mình dùng nghịch nhiề thì ko đến 1 ngày còn tiết kiện tối đa cũng chỉ 2 ngày thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nội dung tin nhắn cá nhân của nhiều người dùng đến từ Nga, Ukraine, Mỹ, Anh đang được tin tặc rao bán công khai trên mạng.

Nội dung tin nhắn cá nhân từ ít nhất 81.000 tài kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday