Cho Mình Hỏi Về Việc Mua Hàng SeconHand

21 Tháng tư 2007 lúc 19:58
Mình đinh nhờ một người quen mua O2 Mini or O2 IIs , mua từ bên Mỹ đem về VN kô biết , đem về có giải mả được kô ,mình sợ đem về VN giải mã kô được quá,nêu mùa mấy hàng đó mình cần mua như thế nào , xin hãy giúp mình thanks trước

Heldhand HCM

ALIBABA & APPLE STORE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng tư 2007 lúc 22:01
Mình đinh nhờ một người quen mua O2 Mini or O2 IIs , mua từ bên Mỹ đem về VN kô biết , đem về có giải mả được kô ,mình sợ đem về VN giải mã kô được quá,nêu mùa mấy hàng đó mình cần mua như thế nào , xin hãy giúp mình thanks trước
Cái suy nghĩ này hồi 10 năm trước mình còn Gà mờ lắm nên cũng cùng có suy nghĩ như bạn vậy nhưng cũng được những người đi trước khuyên là không nên vì có nhiều lẽ :chưa hẳn là giá mềm hơn ở Vn,và cách thức mua như thế nào.....và nên nhờ 1 người quen am hiểu về Đt mua giùm thì hay hơn.còn mấy vụ Unlock PDAphone thì về VN thì làm được hết.
Có vài lời chia sẽ cùng với bạn !

c2future

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng tư 2007 lúc 22:30
Thực ra bạn cg chẳng cần mua bên đó làm j cả!Mua bên mình cg có sao đâu.Trên HHVN có nhièu bác bán hàng đảm bảo lắm,bác cứ yên tâm mà chọn.Hàng 2nd cg rất ổn mà giá cả lại mềm hơn 1st khá khá!

Ong_chu_nho

Financial Brain of H P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng tư 2007 lúc 23:06
chẳng hiểu lý do gì mà bạn lại phải cầu kỳ như vậy?với o2s hoặc minis thì vn bán đầy,giá lại bèo,vả lại bên mỹ thường là cingular chứ ko có o2 nên mang về lại phải đi unlock mất thời gian,bạn cứ cho biết bạn muốn mua ppcphone với tầm tiền nào sẽ có người trả lời cho bạn liền,chúc vui

giangluat

Luật Sư Heo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tư 2007 lúc 13:05
Từ 3t2-3t4 là bạn mua được O2mini rùi.

Thêm vài trăm nữa thì mua được O2s.

Chú ý phụ kiện nhé, giá cả còn tuỳ theo phụ kiện thiếu hay đủ nữa đấy!

nguyendangkhiem

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tư 2007 lúc 14:48
Những mặt hàng gì đã có tại VN thì bạn nên mua tại VN thôi bạn ạ. Mua bên kia chưa chắc đã rẻ hơn đâu bạn ạ, nếu gửi qua bưu điện về thì còn nhiều rắc rối hơn nữa, bạn nên tham khảo một số địa chỉ cưa hàng bán PDA có uy tín,mua ở các cửa hàng đó là an tâm thôi, bạ đừng cầu kỳ quá vì có lẽ chẳng ai dung một chiếc PDA quá 2 năm đâu mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday