Cho minh xin Rom 2006 TOUCH FLO cho Prophet ( Neo)!

Bass

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng hai 2008 lúc 18:41
Cho mình xin bản ROM 2006 TOUCH FLo cho prophet nhé. Mình nghe nói đây bà bản mới nhất và cũng tốt nhất cho prophet.Mình đang xài Neo win 2005. Nếu được thì cho mình xin đầy đủ các file đi kèm để Up rom với nhé. Cám ơn các bạn nhiều. Email của mình: hotrennui2002@yahoo.com

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng hai 2008 lúc 19:00
Cho mình xin bản ROM 2006 TOUCH FLo cho prophet nhé. Mình nghe nói đây bà bản mới nhất và cũng tốt nhất cho prophet.Mình đang xài Neo win 2005. Nếu được thì cho mình xin đầy đủ các file đi kèm để Up rom với nhé. Cám ơn các bạn nhiều. Email của mình: hotrennui2002@yahoo.com
bản ROM này thường trên 40 MB là sao mà "cho" bác được!
Bác hãy vào trang xda forum, đăng kí thành viên mà tải về! Có bản ROM mà bác đang cần cho Prophet đó!

Bass

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng hai 2008 lúc 14:54
bản ROM này thường trên 40 MB là sao mà "cho" bác được!
Bác hãy vào trang xda forum, đăng kí thành viên mà tải về! Có bản ROM mà bác đang cần cho Prophet đó!
Mình cũng đã thử down trong xda forum nhưng link trong đó cũng die luôn rồi. Nếu được thì có bạn nào up lên host nào đó rùi cho mình link down được ko? Thanks so much & Happy new year!!!

PS: Mình cũng đang thử bản WM6.1 đây, cám ơn bác maianhtungsten nhé! Có bác nào xài bản rom này thì cho mình nhận xét được ko?

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng hai 2008 lúc 15:04
Mình cũng đang thử bản WM6.1 đây, cám ơn bác maianhtungsten nhé! Có bác nào xài bản rom này thì cho mình nhận xét được ko?
Tuyệt vời vì 5 sự cải tiến trong WM6.1 thì bản ROM này có đủ cả, các chức năng mới về danh bạ, tin nhắn, quản lý cuộc gọi log được cải thiện rất nhiều.

Bass

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng hai 2008 lúc 16:16
Cấp cứu! Mình up bản rom WM6.1, báo up thành công rùi nhưng ko hiểu sao màn hình lại chỉ hiện 3 sọc màu! Giúp mình với, lo quá, ko bit có sao ko???gấp gấp gấp........

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng hai 2008 lúc 22:47
Trước khi bạn nâng cấp có thực hiện Full Unlock hay chưa?

Không sao vẫn ở Bootloader là tốt rồi, bạn hãy lấy phiên bản WM5 temp chạy lại sau đó up lên theo kiểu truyền thống cũ qua 2 bước. Sau khi thực hiện được bản WM6 rồi bạn nên chạy HardSPL cho chắc ăn nhé

Bass

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng hai 2008 lúc 08:55
Thanks bạn nhiều nhé. Hôm qua mình lo quá nên đã up lại bản rom 2005 RUU 2.15.13.27 rồi. Cũng tại do mình ko tìm hiểu kĩ khi up từ Win05 lên Win06. Máy của mình là G4 chưa Full Unlock. Hôm qua thì mình chỉ HR rồi sau đó up bản rom Shadow TE 2.0 cho G4 mà bạn gửi, rồi kết quả thế nào thì bạn biết rồi đấy.hic. Nếu được bạn có thể chỉ mình chi tiết trình tự up ROM lên win06 dc ko? (mình còn gà mờ quá!). Thanks bạn nhiều lắm & Happy new year.....

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng hai 2008 lúc 12:42

Không sao vẫn ở Bootloader là tốt rồi, bạn hãy lấy phiên bản WM5 temp chạy lại sau đó up lên theo kiểu truyền thống cũ qua 2 bước. Sau khi thực hiện được bản WM6 rồi bạn nên chạy HardSPL cho chắc ăn nhé
bác này đúng là "gà mờ", hi...hi...Bác mai anh đã hướng dẫn các bước đây thôi!

Bass

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng hai 2008 lúc 14:51

Mình đã xong bước 1 (up lên WM5 Temp). Mình có thể up bản WM6 shadow 2.0 TE thay vì Transformer dc ko? Sau khi xong bước 1 mình có cần fai HR hay đưa về bootloader để làm tiếp bước 2 ko? Bạn có thể chỉ mình từ bước 2 bắt đầu làm thế nào được ko? Thanks so much...........

Bài viết cần bạn xem thêm

Gần đây Alex de Vries có thực hiện một bảng khảo sát về việc đào bitcoin tiêu tốn bao nhiêu năng lượng ở Ireland. Thật buồn thay, cứ mỗi sáu tháng thì số năng lượng mà việc đào bitcoin tiêu thụ ở đất nướ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday