Chỗ mua laptop tốt nhất hiện nay

Các thớt khác của thanhphp_2003

thanhphp_2003

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng sáu 2007 lúc 05:01
Cái này thì đúng là một vấn đề nhức nhối , hiên nay em muốn tìm chỗ mua laptop tại Vn mà an toàn bảo đảm , các bac biết đây hiện nay tại việt nam có MTXT từ mĩ mà em không biết chất lượng thế nào ,mà trước đây chỉ toàn là hàng FPT mình xài thôi...
Mà Sony Vaio lại không có hãng đại diện , mong các bác tư vấn cho vấn đề này

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng sáu 2007 lúc 08:46
Tại HCMC thì bạn có thể ra Sony Shop Hai Bà Trưng - Q1. Tại đây có bán laptop Vaio nhập khẩu chính thức từ Sony Hongkong với chế độ bảo hành cũng chính thức của Sony VN. Tuy nhiên giá cả sẽ cao hơn so với hàng ngoài đấy.

tranbichngoc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng sáu 2007 lúc 09:03
Sony thì đúng là đỉnh rồi. Thiết kế đẹp, cấu hình khủng nhưng chỉ dám ngắm từ xa thôi. Mình chẳng đủ tiền nên vẫn dùng TOSHIBA quèn. Hà nội có chỗ nào trưng bày hành chính hãng không cho em đến ngắm với?

H

hoangly85

5 Tháng sáu 2007 lúc 10:59
Hầu như bây giờ các công ty myas tính lớn ở HN đều bán NoteBook.
Bảo hành đều chính hãng cả.
Nếu bạn muốn mua ở chỗ tốt nhất bạn đến Công ty MT Ben -74 Nguyễn Khánh Toàn-Cầu giấy HN
Chế độ BH rất tốt.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng sáu 2007 lúc 12:13
Cái này thì đúng là một vấn đề nhức nhối , hiên nay em muốn tìm chỗ mua laptop tại Vn mà an toàn bảo đảm , các bac biết đây hiện nay tại việt nam có MTXT từ mĩ mà em không biết chất lượng thế nào ,mà trước đây chỉ toàn là hàng FPT mình xài thôi...
Mà Sony Vaio lại không có hãng đại diện , mong các bác tư vấn cho vấn đề này
Em nghĩ nếu đảm bảo an toàn bác nhờ mua bên Mỹ nó tốt hơn .
Mua ở VN chẳng có gì đảm bảo đâu bác ạ .

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday