Chỗ nào download phim cho PPC miễn phí?

Các thớt khác của Pocket

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thực ra tất cả các phim với đa số các định dạng thì cũng đều xem được trên ppc, bạn muốn download phim thì dùng trình P2p như Bittorrent, Kazaii, Bearshare...sẽ dễ kiếm hơn !

TrungDN

GÂY DỰNG
@Bun2it : Bạn làm ơn nói rõ hơn cho tôi với được không?
Tôi có mấy địa chỉ để download phim, họ cũng nói là phải dùng giao thức gì đó, không phải là TCP/IP và có chỉ cho tôi dùng Bittorrent. Thế nhưng tôi làm theo thì đợi đến 8h mà không lên được 3k, trong khi phim thì thường khoảng 700M đến 1G2. Thế nên có load được về đâu. Họ lại nói là họ trao đổ̉i với nhau nhanh hơn TCP/IP nhiều, thế mới lạ. Tôi hỏi họ thì họ nói cũng làm y như tôi thôi. Thế càng lạ hơn chứ.
Bạn giúp tôi với được không? Cảm ơn trước.

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bittorrent dùng phương thức gần như là P2P, ví dụ có 200 người đang online có cùng file đó thì bạn sẽ load được càng nhanh. Bạn cần down 1 file gọi là file đường dẫn để có thể có được link down full file ! File đường dẫn thường chỉ vài chục kb !

buterhn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có ai có thể hướng dẫn cái này chi tiết hơn được không?
Hiện nay mình cũng đang dùng CT p2p Bearshare, bittorent song không hiệu quả được như mong muốn.
Giúp mình với nhé! cảm ơn nhiều!

TieuHoangTu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
TieuHoangTu có hơn 100 film, bạn nào muốn xin vui lòng liên lạc bằng PM.

TrungDN

GÂY DỰNG
Cám ơn các bạn nhiều. Tôi sẽ thử. Tìm Emule trên Net chắc sẽ có chứ?
Mà làm sao upload? Tôi có gì để upload mà có biết upload cho ai đâu.

Thực ra tôi muốn tìm mấy cái phim Nga, có chỗ cho hẳn hoi mà không lấy về được cái nào.
Hay các bạn vào xem thử peers.tk xem có load được về không nhé?
Trang này tiếng Nga, nhưng có cả tiếng Anh. Đăng ký đại tên gì đó sẽ cho link để load file *.torrent. Nếu ngại thì lấy tên ID là TrungDN, pass là xemphim mà vào cũng được.

Sau khi load về máy rồi chạy file này có khởi động CT Bittorent nhưng để cả ngày load duoc 8-9KB, rồi treo luôn. trong khi file của người ta 8-900MB, chưa kể phim bộ 15 tập nữa thì đến Tết Công gô cũng không xem được phim mất.

Các bạn giúp với nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.