Choáng với máy bay khủng Airbus A380 của Emirates Airlines

Các thớt khác của Lam Sơn

Lam Sơn

Super Moderators
RA - Là chiếc máy bay lớn nhất thế giới hiện nay. Airbus A380 của Emirates Airlines còn độc đáo bởi nội thất hạng sang mà hành khách nào cũng muốn một lần được bay cùng.

(Source:bigbiglands)​

NTA2910

GÂY DỰNG
Chắc khách sạn "Hilton bay" quá :D

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
Bác Lam Sơn có thông tin về giá vé và các chuyến bay mà chiếc máy bay này phục vụ ko ạ :D em chắc chắn là ko có tiền đi rồi, nhưng hỏi giá để tham khảo và "mơ ước", hihi

NTA2910

GÂY DỰNG
Nó có phòng riêng vậy nó có cho "ấy ấy" hông ta?

Em nghĩ chắc bên nó chủ nghĩa cá nhân cao lắm, nên cứ "ấy ấy" thoải mái miễn sao không "ảnh hưởng" đến "an toàn" của chuyến bay là được :))

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bữa nào phải mua 1 chiếc cho mấy đứa osin nó đi mua hàng giảm giá ở Mỹ mới được =))

edunguyen

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy cái khách sạn bay này hay gặp vận đen lắm, chờ xem thế nào>:)

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em nghĩ nếu muốn khủng thì phải có dù + phao + ejection seats :D chứ không thì chết cả đám

vuxuan_huyen

GÂY DỰNG
Emirates không có đường bay ở Việt nam, có ai biết tại sao không ạ?

Chính vì không có Emirates nên phải cắn răng đi Air France giá thì cắt đầu cắt cổ, thức ăn chỉ hợp dân EU.. chả như Emirates, thức ăn nóng sốt cực hợp dân á. Lại lấy trạm trung chuyển là Dubai, tha hồ mà mua sắm... ôi đến bao giờ mới có Emirates ở VN.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...