Chọn 02 XDA Atom Exec hay 02 XDA Exec

vinh_kotex

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng mười hai 2007 lúc 12:31
Mình định mua một cái đề dùng cho công việc (ứng dụng văn phòng,tính di động cao,pin trâu,sóng khỏe,máy chắc chắn).Mình đã thao khảo nhiều trên forum và nhiều người khuyên mua Exec. Nhưng có tận hai loại Exec là Atom Exec và Exec.Do không rành mấy chuyện này lắm nên muốn hỏi mọi người là nên chọn loại nào?:confused: Mong mọi người tư vấn dùm!!! Thanks

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng mười hai 2007 lúc 13:34
Mình định mua một cái đề dùng cho công việc (ứng dụng văn phòng,tính di động cao,pin trâu,sóng khỏe,máy chắc chắn).Mình đã thao khảo nhiều trên forum và nhiều người khuyên mua Exec. Nhưng có tận hai loại Exec là Atom Exec và Exec.Do không rành mấy chuyện này lắm nên muốn hỏi mọi người là nên chọn loại nào?:confused: Mong mọi người tư vấn dùm!!! Thanks
exec thì pro hơn nhưng em thấy no to lắm, khi nghe dt như là áp con laptop bên má vậy! Dùng Atom exec di bác, có cả FM hay sao ý

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười hai 2007 lúc 14:29
-Bạn search trên này rất nhiều câu hỏi/đáp về chọn lựa máy PPC phone,chỉ cần gõ từ khóa" Exec" sẽ ra rất nhiều bài hoặc xích xuống dưới 1 chút có box riêng về dòng universal của Exec. :D

27 Tháng mười hai 2007 lúc 19:40
Trước đây em cũng phân vân như bác và đã từng... xin mấy người bạn cho chọt thử mấy con có cấu hình cao như Flame... nhưng cuối cùng em xài Exec và bây giờ thấy không có gì hối hận cả! Dù bây giờ không có Exec mới toanh nhưng (nếu bác không ngại to) em nghĩ nó vẫn là một trong những ứng cử viên sáng giá nhất để lựa chọn.

27 Tháng mười hai 2007 lúc 20:57
Em thấy theo như bác yêu cầu thì cứ làm cái laptop khoảng 12" cho nó lành.... còn PPC thì chọn cái nào bé bé xinh xinh, ví dụ như Atom exec hoặc Dopod M700 ấy...cái exec nó cứ to đùng đùng...bác mà áp lên má nghe thì thôi rồi...hix

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười hai 2007 lúc 09:29
Mình vẫn kết con Neo. Sóng gió vô tư, soft nào cũng chơi được, ROM mới rất nhiều. Hiện nay đã có ROM ProphetShadow cực cool, nhanh, mượt mà bộ nhớ dư cả đống, cài thẳng vào main mà chưa hết 50%.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười hai 2007 lúc 09:41
Nếu chỉ để làm ứng dụng văn phòng, nghĩa là nghe, gọi, sms, mail, danh bạ, hẹn và vài ứng dụng căn bản, duyêt web ... thì atom exec có lẽ nên dùng hơn vì nó nhỏ gọn.

Tuy nhiên, nếu bạn cần bàn phím để trả lời mails nhiều, chạy nhiều ứng dụng ... thì rất nên dùng Exec. Ngoài ra, nếu không ngại kích thước thì chọn luôn cho nó tiện.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gần đến mùa World Cup rồi
A e chuẩn bị gì chưa
Bản thân đang háo hức lắm
Thấy vấn đề bản quyền hình như bị trục trặc nên thôi mình chủ động chuẩn bị trước
E này bao xem mượt. Mình ship e nó Amazon về 3 năm nay rồi. Phải n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday