Chọn hộ tớ headphone ~500k

Ice_XX

GÂY DỰNG
tình hình là dạo này con earphone hỏng nên tớ cần mua headphone giá trên dưới 500k để cắm vào laptop và ipod

dùng để nghe rock là chính tỉnh thoản chơi game nên cần loại ôm tai, bass mạnh 1 nghe chất ấm áp, có thể gấp nhỏ lại thì càng tốt vì nghe ipod nghe ỏ ngoài đường bất tiện lắm

ai biết nhiều về audio tư vấn cho tớ 1 cái
, cái này tớ gà lắm

àh tớ ở HN nên tiện chỉ chỗ mua luôn nhé

maskofkpax

GÂY DỰNG
Đã ôm cả tai tức fullsize thì không gấp lại được bạn à :D còn gấp lại được tức loại foldable thì lại không ôm hết tai mà chỉ nằm trên tai :D
Chắc nhu cầu của bạn là foldable, thế thì thử Sound Magic P10 xem, chỗ Marioshop mặt sau 35 Phố Chùa Láng.
Còn mua fullsize thì Sennheiser HD201, bên Musicman 169 Bà Triệu.

long sube

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tầm 500k bạn có thể thử Koss KSC75, đeo ngoài đường cũng tiện mà nghe ở nhà cũng tiện.
Hoặc nếu thích Full SIze tầm dưới 500 thì bạn có thể thử Philips SHP2500 :) , cực kì thoải mái và dễ chịu :)

-> Địa chỉ chữ kí nha :)

JIRAIA

NHẬP HỘI
Cực 1 số lựa chọn cho bác luôn :D
EP630,Koss Sparkplug,Sony MDR - NC022,Senhiser MX660(Tray)
E vẫn thích dùng MDR-EX51(xịn nhé bác:D) chưa thấy hỏng hóc chột choẹt gì bass ổn định

iStore VTECOM

GÂY DỰNG
Koss Sparkplug, cái tên rất ổn khi muốn nghe rock, dải âm rộng, bass chắc, thể hiện rất tốt các nhạc cụ điện tử đánh trong rock, (nghe giao hưởng thì không ra gì:) giá cả cũng ổn lắm, EP630 thì treble hơi chói trên quãng cao, nghe hơi khó chịu

kemda

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ep630 không thích hợp để nghe rock lắm, theo mình bạn nên chọn ksc75 vừa hợp túi tiền ^^, lại đảm bảo chất lượng còn nếu có nhiều tiền hơn thì chọn tai ksc35 là tuyệt vời lun ^^, nghe bass cực đã

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt