BÀN TRÒN Chọn Iphone 3G hay HTC Hero ?

Bạn chọn Iphone 3G hay HTC Hero ?

• Chọn Iphone về chơi game, coi phim...

Votes: 4 80.0%
  • Chọn HTC hero về vọc phần mềm...

Votes: 1 20.0%
  • Chọn loại khác !

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    5

thanhluan1102

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hiện tại em đang dùng Blackberry và đang có ý định đổi sang 2 loại OS mới để dùng cho là lạ;;). Các anh các chị cho em cái ý kiến là nên chọn HTC hero hay Iphone 3G( hic tiền em có khoảng 7tr nên chỉ cố đc 2 em đó thôi).
Em thì máu me chơi game và chát,lướt web và vọc phần mềm ah.Em thấy Iphone 3G cấu hình hơi yếu nhưng chơi game giải trí tốt, còn HTC cấu hình hơn chút nhưng giải trí kém, được cái kho phần mềm free thoải mái phá
Các bác ai dùng 2 loại trên rồi thì cho em biết cái ý kiến với

luckyluke_pfiev

GÂY DỰNG
nhạc nhẽo, phim ảnh, game, web thì có lẽ iPhone 3G là sự lựa chọn hợp lý. Hơn nữa phần mềm của iPhone giờ crack được hết à :D.

namvu510

GÂY DỰNG
hehe, ddang xai e 3G day, co 5,5tr thoi a, hay lam

RedApple™

GÂY DỰNG
Hero với android dành cho bác nào thích vọc. Tuy nhiên về giải trí thì không thế qua mặt iphone được, kho app thì không nói rồi, khả năng quản lý thông tin của iPhone mình nghĩ không thua gì BB bác đang dùng đâu :)

Tuy nhiên chọn em nào cũng đc, sẽ có những trải nghiệm thú vị khác nhau. Nhưng khuyến cáo là mình thấy ai dùng iPhone rồi thì ko thích BB đâu và ngược lại :D

thanhluan1102

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cảm ơn các bác đã cho ý kiến. hihi em trước có lên mạng down cho thằng bạn ít game và phần mềm cho iphone. hic vào mục phần mềm và game mà toàn thấy game phần mềm thì ít người post. em cũng biết là app(game + phần mềm) cho iphone đang đứng đầu và vượt xa các hãng khác nhưng em muốn hỏi các bác là app phần mềm cho iphone có nhiều và đa dạng ko ạ

PHUONG NAM

GÂY DỰNG
cảm ơn các bác đã cho ý kiến. hihi em trước có lên mạng down cho thằng bạn ít game và phần mềm cho iphone. hic vào mục phần mềm và game mà toàn thấy game phần mềm thì ít người post. em cũng biết là app(game + phần mềm) cho iphone đang đứng đầu và vượt xa các hãng khác nhưng em muốn hỏi các bác là app phần mềm cho iphone có nhiều và đa dạng ko ạ

Chả nhiều lắm đâu bạn, mình cài chừng 300app chơi bét nhòe mãi vẫn chưa hết... iPhone đi bạn.

nobita_

GÂY DỰNG
chọn ip3g đi bác, phần mềm miễn phí để vọc thì chỉ cần cài bản custum rồi crack là cài được tất mà.
nhưng mà công nhận hero chạy androi cũng lạ và hay!

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...