Chọn nước hoa cho phái mạnh mùa hè

Các thớt khác của Lam Sơn

oranje

Snob
GẮN KẾT
Em dùng Chanel de bleu vs BVL atlantic.
Vợ nó cứ chê mùi nữ :(
Hôm trc đấu của bác 1 chai Rafph Laurent mà chưa bóc.
Nam tính dùng loại nào bác cam :/

Sent from my iPhone using HHVN Mobile

Nếu bác thích kiểu gai góc xù xì thô ráp thì chọn các chai mà mùi chủ đạo là da (leather), hoặc Tobbacco (thuốc lá). Các chai ngon là Tom Ford Tuscan leather, Tom Ford Tobbacco Vanille, Creed Tabaroma, Dior Fahrenheit.

Còn nếu thích kiểu nhẹ nhàng nhưng bền bỉ thì dây chủ đạo nên là vetiver (cỏ hương bài). Chai ngon thì có Frederic Malle Vetiver Extraodinaire, Atelier Vetiver Fatal, Diptyque Vetyverio, Tom Ford Grey Vetiver, Creed Original Vetiver, Creed Granium Vetiver. Ngon bổ rẻ thì có Lallique Encre Noire, Guerlain Vetiver, Carven Vetiver.

viettuan69988

GÂY DỰNG
Em thích kiểu mùi thơm dễ chịu, thoang thoảng thì nên dùng loại nào ạ?

oranje

Snob
GẮN KẾT
Em thích kiểu mùi thơm dễ chịu, thoang thoảng thì nên dùng loại nào ạ?

Vetiver đấy bác. Hoặc bác chọn Prada Infusion Pour Homme, một chai cực kỳ tinh khiết, mùi kiểu một chiếc áo được giặt sạch sẽ thơm tho phơi nắng ấy, dễ chịu lắm.

viettuan69988

GÂY DỰNG
Vetiver đấy bác. Hoặc bác chọn Prada Infusion Pour Homme, một chai cực kỳ tinh khiết, mùi kiểu một chiếc áo được giặt sạch sẽ thơm tho phơi nắng ấy, dễ chịu lắm.
Bác biết mua ở đâu ko ạ? Giờ e thấy nước hoa giả nhiều quá

borntoshine

Hạt cát trên sa mạc
GẮN KẾT
Bác có thể tham khảo Mancera Cedrat Boise, Mancera Wild Fruits hoặc sang hơn thì Clive Christian 1872 ạ
Mancera Cedrat Boise em thấy được khen khá nhiều, mùi "hấp dẫn" các bạn nữ.
tiện thể bác nào dùng qua Nacriso Rodriguez for him rồi có thể đánh giá giùm em ko, đang target chai này mà hơi phân vân...

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...