chọn O2 XDA Trion hay HTC P4350

phongthan10

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 00:27
hai con nay giá xêm xêm nhau...các bác khuyên Em lên chọn con nào Em thấy HTC P4350 có đèn flash bàn fims ngon lành. nhưng chip xử lý nó lại là TI OMAP 850, 200 Mhz thấy bảo chậm lắm...còn O2 XDA Trion thì lại thấy bảo hay bị leckj cảm ứng...các bác khuyên Em lên chọn con nào...cho Em xin máy cai y' kién cái...mai đi mua rùi

nugift

Life is beautiful
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 11:45
Mình đã dùng qua P4350 rồi và bây giờ quay lại hermes (trước đó là Vario II, bây giờ là X01HT). P4350 chỉ hơn hermes mỗi bàn phím trượt thật nhẹ, ồn lại đều thua! Ngoài ra chưa có free unlock cho dòng này. Bạn có thể 'vọc' hermes thoải mái hơn, thế mới thú chứ!!! :)

Bạn bỏ qua Trion, hãy mua TyTN, Vario II hoặc Cingular8... (mình không nhớ rõ model) hoặc X01HT. Tuy nhiên với X01HT thì hãy chọn loại không có radio 1.14 (hiện tại cái này chưa unlock được).

10 Tháng hai 2007 lúc 14:17
hai con nay giá xêm xêm nhau...các bác khuyên Em lên chọn con nào Em thấy HTC P4350 có đèn flash bàn fims ngon lành. nhưng chip xử lý nó lại là TI OMAP 850, 200 Mhz thấy bảo chậm lắm...còn O2 XDA Trion thì lại thấy bảo hay bị leckj cảm ứng...các bác khuyên Em lên chọn con nào...cho Em xin máy cai y' kién cái...mai đi mua rùi
mình đang xai 4350 nè, đau có đèn flash đâu bạn?
Chụp hình cũng ổn lắm, bán fím thì tiên lợi trong việc nhắn tin hoac email lắm (chat nữa chứ :D)
Nhưng nhiều khi thấy tốc độ của con này hơi bị chậm

phongthan10

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 15:49
hehehe...Em vừa múc con P4350 rùi cong nhận đẹp...nghe nhac qua tai nghe chuẩn...co điều loa ngoài ko hay lắm...nhưng chấp nhận dc...chậm thì bác cài cái trình tăng tốc cho chíp omap vao là oki

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday