Chọn O2S hay IPAQ 6818

23 Tháng mười hai 2006 lúc 23:48
hp 6818 có hardware giống O2 Atom ngoại trừ không có wifi. O2 S > 6818 ở các điểm nó có wifi, màn hình rộng, bàn phím slide up. Mình chưa sử dụng Hp 6818 nhưng đã kinh qua Atom thấy Atom cho chất lượng hình ảnh đẹp, nghe nhạc và radio FM hay, . . . Việc chọn con nào tùy sở thích mỗi người bạn ạ.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười hai 2006 lúc 00:00
80% nghiên về con HP6818, cấu hình mới, chạy ổn định. ấm thanh hay,màng hình đepk, nhỏ gọn, không như ông O2s, vừa to vừa cồng kềnh, còn âm thanh thì dzở ẹt.

còn wifi, thì nói thật, lúc chưa có thì hạo hực, chứ còn lướt web trên PPC thì mệt lắm, nếu là business thì việc check mail .... thì wifi có vẻ hửu dụng, còn lướt net chơi thì LAptop hay hơn nhiều

6818 không có wifi gắn trong, bạn vẫn có thể mua card SD wifi kèm theo chức năng thẻ nhớ , khoảng cở 1 triệu trở lại

túm tại nếu là minhg, mình sẽ chọn HP 6818

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười hai 2006 lúc 20:01
Cám ơn các bác đã cho ý kiến, việc màn hình to hay nhỏ không quan trọng với mình lắm. Vấn đề ở chỗ tính năng của thiết bị thôi, chủ yếu khám phá công nghệ phục vụ cho công việc thôi và vọc thoải mái thôi, loại bỏ yếu tố thời trang và giải trí (giải trí đã có thiết bị khác). Nhưng dù sao cũng cám ơn các bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các ...
Lazada Vietnam Master card on Monday