Chọn smartphone nào?

H

Heldhand HCM

22 Tháng năm 2007 lúc 21:58
Tớ đang muốn mua 1 con SP bàn phím đt. Đang phân vân giữa N70 và O2 Orion (Dopod 577w). Các bác tư vấn giúp nên dùng con nào? và nói chung thì Symbian so với WM thì thằng nào hơn?
Cảm ơn nhiều
Cái đó tùy vào sở thích của mỗi người Symbian hay WM.Nếu là Symbian thì mình chọn Nokia E61--> bàn phiếm qwerty êm nhẹ tiện dụng,màn hình và độ phân giải tốt,cài được nhiều ứng dụng tiện ích,wifi chạy ào ào,pin sử dụng lâu.........

23 Tháng năm 2007 lúc 09:09
Tớ đang muốn mua 1 con SP bàn phím đt. Đang phân vân giữa N70 và O2 Orion (Dopod 577w). Các bác tư vấn giúp nên dùng con nào? và nói chung thì Symbian so với WM thì thằng nào hơn?
Cảm ơn nhiều
Theo tôi có lẽ là WM hơn vì có lẽ nhiều phần mềm hơn. Qua kinh nghiệm sử dụng PDA phone và SM của bản thân thì tôi thấy máy mà cứ cài thêm đựoc phần mềm vào thì chức năng phone bị kém đi như không nhận được message, tự nhiên lại bị báo "ngoài vùng phủ sóng"...

Ong_chu_nho

Financial Brain of H P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng năm 2007 lúc 15:47
mua o2 graphite ấy bác ạ,kiểu dáng và cấu hinh đều good,chỉ tôị it thấy trên thị trường

24 Tháng năm 2007 lúc 08:43
mua o2 graphite ấy bác ạ,kiểu dáng và cấu hinh đều good,chỉ tôị it thấy trên thị trường
Đúng là ít thấy. Tôi cũng đã sắm 1 em.
Nhưng giá lên tới 7,8 triệu VNĐ, cộng thêm thẻ nhé 1G là 300.000 đ. Hàng thì nhưng hàng lậu và Mannual lại toàn bằng tiếng Tầu nên chẳng biết đọc để mà sử dụng, toàn mày mọc vọc thôi. Máy bé, trông như đồ chơi trẻ con và phần mềm cho SP ít hơn WM nhiều nên chẳng biết hiện đại đến đâu với từng đó tiền (8 triệu VNĐ) tôi thấy đắt quá.

Bài viết cần bạn xem thêm

Thanks bác chia sẻ ạ, đọc hoa cả mắt
Lazada Vietnam Master card on Monday