[TOÀN QUỐC] Chồng 1997 vợ 1997 nên sinh con năm nào để hợp tuổi vợ chồng

Các thớt khác của Ngocdung368 Lịch sử giao dịch của Ngocdung368 (0)

3 Tháng bảy 2018 lúc 08:16
Chồng tuổi Đinh Sửu vợ tuổi Đinh Sửu sinh con năm 2018, 2019 có tốt không là điều phân vân của rất nhiều các cặp vợ chồng tuổi 1997 và 1997. Để biết về điều này, kính mời các bạn cùng theo dõi bài viết sau đây.
Xem chồng 1997 vợ 1997 sinh con năm nào tốt như thế nào?
Phép bình giải để lựa chọn năm sinh con hợp với tuổi của cha mẹ đã được những chuyên gia về tử vi sử dụng từ rất lâu và được truyền lại cho đến ngày nay.
Phương pháp luận này sử dụng sự đối sánh tuổi của cha mẹ với tuổi con (hoặc năm dự kiến sinh con) qua các tiêu chí: ngũ hành, thiên can và địa chi. Đây là ba yếu tố tạo nên một con người, thông qua 3 yếu tố này các bạn có thể sơ lược về tính cách và con người của họ.
Lưu ý: phương pháp luận giải này đạt tối đa là 12 điểm. Với mỗi một tiêu chí hợp với nhau thì được 2 điểm, bình hòa (không khắc - không hợp) sẽ được một điểm và xung khắc nhau thì không có điểm. Tổng điểm gia đình bạn có được sẽ tỷ lệ thuận với sự hợp nhau của tất cả mọi người trong nhà.
Chồng tuổi Đinh Sửu vợ tuổi Đinh Sửu sinh con năm nào tốt?
Để trả lời cho câu này, thì chúng ta sẽ phải đánh giá theo từng năm, xem năm nào thì gia đính của bạn sinh con sẽ tốt nhất. Và từ đó chọn ra năm sinh con phù hợp nhất với gia đình bạn.
Chồng 1997 vợ 1997 sinh con năm 2018
Sau đây là phần luận giải tuổi vợ chồng bạn sinh con năm 2018:

Chồng 1997 vợ 1997 sinh con năm 2019
Dưới đây là phần bình giải tuổi vợ chồng bạn sinh con năm 2018:

Để xem đầy đủ và chi tiết toàn bộ những năm đẻ con tốt với 2 vợ chồng của mình, kính mời bạn khám phá tại: => chồng Đinh Sửu 1997 vợ Đinh Sửu 1997 sinh con năm nào tốt?
Ngoài ra, vợ chồng của bạn cần xem thêm:
=> Chồng 1997 vợ 1997 có hợp nhau không để biết vợ chồng của bạn hợp/khắc như thế nào và cách giải những xung khắc của 2 vợ chồng.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday