Chủ đề dành riêng cho HTC Excalibur

17 Tháng tư 2007 lúc 12:08
Em thấy dạo gần đây trong diễn đàn nhiều thành viên chúng ta đang sử dụng HTC Excalibur (Dopod C720W,Htc S620,T-mobile Dash....) và nhiều bạn cũng muốn sử dụng loại smartphone này nhưng còn e ngại về chuyện phầm mềm không tương thích với màn hình landscape.Vì thế em xin lập topic này dành cho những ai quan tâm đến dòng này có nơi để chia sẻ kinh nghiệm và giúp đỡ nhau.
Để mở hàng em xin gửi tặng mọi người phần mềm CHM Reader,1 công cụ đọc file help của windows dành cho nhửng bạn yêu thích đọc ebook như em.Vừng mè xin PM,hãy tôn trọng nội quy diễn đàn các bạn nhé :cool:

Attachments

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng tư 2007 lúc 12:33
Em thấy dạo gần đây trong diễn đàn nhiều thành viên chúng ta đang sử dụng HTC Excalibur (Dopod C720W,Htc S620,T-mobile Dash....) và nhiều bạn cũng muốn sử dụng loại smartphone này nhưng còn e ngại về chuyện phầm mềm không tương thích với màn hình landscape.Vì thế em xin lập topic này dành cho những ai quan tâm đến dòng này có nơi để chia sẻ kinh nghiệm và giúp đỡ nhau.
Để mở hàng em xin gửi tặng mọi người phần mềm CHM Reader,1 công cụ đọc file help của windows dành cho nhửng bạn yêu thích đọc ebook như em.Vừng mè xin PM,hãy tôn trọng nội quy diễn đàn các bạn nhé :cool:
Bác có SmartFilter hay soft gì tương tự để hcặn cuộc gọi và sms ko vậy?Em cần soft đó cho con C720w của em quá mà ko kiếm được.

18 Tháng tư 2007 lúc 12:02
Vụ này hay àh nha. Tớ đang xài con Dash, nghe gọi cu~ng khoái. Đang tìm soft go~ tiếng Việt và từ điển cho em nó. Bác nào có chỉ dùm, ko go~ được TV và ko có từ điển thì khó chịu quá.

Cảm ơn và đa tạ :p
YM:great_jacky

nghiadao

TRÙM M.O.D.E.R.A.T.O.R
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng tư 2007 lúc 14:30
em đã nói là từ điển thì phải mua 150k,ra y5 có người cài cho!

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday