Chủ đề: Phơi đêm...

phuonglq

Kiwi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nha Trang về đêm:

Post trước 2 tấm, bà con cô bác "đâm" nhè nhẹ nhé :D
Các anh, các chị có cảnh chụp đêm nào cùng post lên cho mọi người thưởng thức nhé :)

luckybone

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Re: Nha Trang phơi đêm...

Quá đẹp :) Không ngờ Nha Trang buổi tối, chụp lên đẹp lung linh đến vậy :x Bác Phuonglq bờ-gồ quá xá :-bd
Em cũng có 1 tấm, do ba của đứa bạn em chụp pháo hoa hồi Tết. Ko biết đã có ai post lên chưa :-?. Nhưng mà cũng ko bằng dc 2 tấm kia ~X(

changodn

GÂY DỰNG

Nha Trang đẹp quá, góc máy bác phuonglq chụp cũng rất đẹp, pà kon ai có ảnh đẹp của địa phương mình thì post lên cho anh em chiêm ngưỡng, 2-9 nì tui cũng sẽ đi lùng 1 số cảnh đẹp của Đòa Nẽng đưa lên khoe cùng pà kon. :))

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

@phuonglq: súng ống gì thế? (lười xem EXIF quá).
- Đâm nè: bầu trời không đen hẳn nên chưa tuyệt (chắc không phải DSLR rồi). hoặc thông số phơi (tgian, khẩu) chưa tối ưu. Nếu trọng tâm lấy cái đường Trần Phú thì chắc đẹp hơn.

@luckybone: đẹp nhất cái phần pháo hoa, có lẽ nên PTS chút để phần sáng còn lại không làm nhiễu cái đẹp nhất này!

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Đúng là tối ăn đèn thật,tp Nha Trang mà nhìn ban ngày xấu hoắc à :)):)):))

phuonglq

Kiwi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Cám ơn các bác đã góp ý :D
@hungdu: tấm 1 em theo quy tắc 1/3, vả lại, nếu lấy thêm về bên trái thì không được đẹp lắm anh ạ, nhà cửa lộn xộn, chụp lên sợ toàn là rác. Tấm 2 thì em thích bầu trời như thế, để thấy dãy núi mờ ảo phía sau. Cũng có 1 số bác quen góp ý với em về bầu trời như anh nói... hehe

NôngDân

Gặt lúa bằng máy tính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Đẹp quá, nhưng bác chụp bao nhiêu tấm mới được tấm số 3 ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.