GIAO LƯU Chữ viết tay của các thành viên

Các thớt khác của TRUC DAO

ronin king

GẮN KẾT
chúc bác Ongnon năm mới an khang thịnh vượng! Bác luôn giữ được ngọn lửa đam mê cho anh em trên từng nét bút!
Cám ơn bác!

ongnon

GẮN KẾT
chúc bác Ongnon năm mới an khang thịnh vượng! Bác luôn giữ được ngọn lửa đam mê cho anh em trên từng nét bút!
Cám ơn bác!
Cảm ơn bác. Chúc bác và toàn thể người yêu thích chữ và bút năm mới sức khỏe, thuận lợi, bình an,

nospecial

GẮN KẾT
Cảm ơn bác. Chúc bác và toàn thể người yêu thích chữ và bút năm mới sức khỏe, thuận lợi, bình an,
Chúc bác năm mới SỨC KHỎE nha,thời thế như này chỉ cần có sức khỏe giữ được toàn cái mạng là đã may mắn lắm rồi chả cần tiền tài danh vọng gì hơn :D hic.

ongnon

GẮN KẾT
Chúc bác năm mới SỨC KHỎE nha,thời thế như này chỉ cần có sức khỏe giữ được toàn cái mạng là đã may mắn lắm rồi chả cần tiền tài danh vọng gì hơn :D hic.
Cảm ơn bác. Chúc bác AN KHANG, như bài cách đây em viết lâu lắm thì Trụ và Trì là 2 cách khó nhất. Giờ là Trụ đã, và Trì, rồi muốn làm gì thì làm. Dần dần sẽ được thôi ah.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...