[CHÚ Ý]Không nên update lên phiên bản 3.1.3 vào thời điểm này

Gozilla85

Quy ẩn giang hồ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tình hình là nhận được khá nhiều thắc mắc hỏi tại sao chưa tham gia up lên 3.1.3....?

Xin lưu ý các bác là các tool unlock hiện nay trên thị trường đều không thể - chưa thể unlock firm 3.1.3 chính thức từ hãng Apple. Chính vì vậy, mong các bác lưu ý là không upgrade lên firm 3.1.3, ít ra là không nên nghĩ đến việc đó trong lúc này. Khi cắm iphone vào PC-Mac và được iTunes hỏi thì anh chị em chọn Cancel để từ chối nhé!

Hiện nay, chỉ có iPhone 2G, iPhone 3G/3Gs quốc tế mới có thể update lên FW 3.1.3

Mình sẽ thông báo ngay khi có thể nâng cấp lên phiên bản phần mềm mới này, mong các anh chị em kiên nhẫn chờ đợi

Chúc các anh chị em năm mới vạn sự như ý vui vẻ, hạnh phúc với gia đình

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em vừa thử 3Gs 32GB bản quốc tế up lên 3.1.3 .Sau khi up xong thì ko có cách nào để JB được cả,đành sài ko có Cydia vậy :(.

voquangx

GÂY DỰNG
Cái iphone 3G quốc tế tự nhiên buồn buồn nâng cấp lên 3.1.3, giờ càng buồn hơn. Không biết lúc nào mới có thể jailreak nó đây hở các anh em

hoangpx

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em lấy 1 con iphone 3gs lock bh em ko biết làm cách nào để kiểm tra xem nó là FW3.1.3 hay FW3.1.2 ! và cũng ko biết baseband ntn nữa ! em chỉ biết mỗi serial no : 88949... nghĩa là máy em là tuần thứ 49 năm 2009 đúng ko ah ! bác nào giúp em xác định cai fw để biết mà unlock với à ! thank các bác !

huynhminhvien

GẮN KẾT
muốn biết thì bác cứ vào settings - general- about rồi xem thôi, em cũng vừa up lên 3.1.3 (thật ra ko biết là khác 3.1.2 ở chỗ nào) em đang ở úc nên không cần phải unlock nhưng mà ko jb được .. hix hy vọng là có cái blackrain mới hix

thuylinhmobile

GÂY DỰNG
Tình hình là nhận được khá nhiều thắc mắc hỏi tại sao chưa tham gia up lên 3.1.3....?

Xin lưu ý các bác là các tool unlock hiện nay trên thị trường đều không thể - chưa thể unlock firm 3.1.3 chính thức từ hãng Apple. Chính vì vậy, mong các bác lưu ý là không upgrade lên firm 3.1.3, ít ra là không nên nghĩ đến việc đó trong lúc này. Khi cắm iphone vào PC-Mac và được iTunes hỏi thì anh chị em chọn Cancel để từ chối nhé!

Hiện nay, chỉ có iPhone 2G, iPhone 3G/3Gs quốc tế mới có thể update lên FW 3.1.3

Mình sẽ thông báo ngay khi có thể nâng cấp lên phiên bản phần mềm mới này, mong các anh chị em kiên nhẫn chờ đợi

Chúc các anh chị em năm mới vạn sự như ý vui vẻ, hạnh phúc với gia đình
các bác nhanh lên nhé, anh em đang háo hức lắm rồi

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mới ở cái fix lỗi báo pin (không làm pin máy lâu hơn đâu nhé) và trám hết các lỗ đã bị jailbreak... Đó là lý do các bác không JB được....

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...