Chúc mừng khai trương cửa hàng Cung cấp và sữa chữa PPC Huy Thuận !

Các thớt khác của Xitin_hm

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc Ku Thuận buôn bán tấp nập trong ngày khai trương và cửa hàng mỗi ngày một phát triển hơn.
Kính chúc ! Kính chúc !
Vỗ tay nào : Bốp bốp bốp bốp bốo........ bốp.... bốp... bốp...BỐP

zakka_ppc

Hoa Bất Tử
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cám ơn anh xìtin,thêm 1 dây pháo nữa nè bộp...bộp...bộp

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khai trương mà đốt tòan pháo lép thế hả cu ? Thêm một tràng pháo cối nữa cho xôm tụ nè : Đùng...đùng...đùng...rồi lại ...đòang ...đoàng...đoàng....
Chúc ngày khai trương buôn may bán đắt nhá...nếu có ăn nhậu thì hú anh nhá,,,

nam_newport

Thành viên dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc cu Thuận buôn may bán đắt, tiền vô như nước biển đông - tiền ra nhỏ giọt như cà phê phin.

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Em chúc mừng bác Thuận .. chiều nay chạy ngang thấy bác trong quầy cười toe toét... em ủng hộ bác 2 cái thẻ rùi... em chỉ phiền mỗi lần mua hàng chờ bác... hoặc vợ bác... mệt quá.... Nhưng gì thì cũng CHÚC MỪNG BÁC, hi vọng sẽ có dịp ủng hộ bác tiếp.

White Shade

GÂY DỰNG
Ko quen bác nhưng có cảm tình với cung cách phục vụ quán của bác. Hơn nữa thấy tính bác cũng dễ gần. Chúc bác buôn may bán đắt nhé.

Hi63

GÂY DỰNG
Bữa trước đi ngoài đường thấy người ta kinh doanh sữa tươi, sữa ông già,sữa xe gắn máy, rồi bây giờ thêm sữa chữa PPPC.
Dầu sao cũng chúc mừng khai trương !!

Chúc mừng khai trương cửa hàng Cung cấp và sữa chữa PPPC Huy Thuận !

zakka_ppc

Hoa Bất Tử
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hic,thật cảm động trước tấm lòng của anh em trên HHVN.Em xin được cám ơn các Bác thật nhiều và hẹn có dịp đến cửa hàng em để em được phuc vụ các Bác tận tình và sẽ có giá good cho các Bác mua hàng của mình.Đặc biệt cafe wifi free luôn,hihihihi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...