CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÉ OH_MY_GOD!!!

Các thớt khác của DigitalWorld

DigitalWorld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
CHÚC MỪNG SINH NHẬT "BÉ" OH_MY_GOD !!!

=D> CHÚC MỪNG SINH NHẬT "BÉ" OH_MY_GOD, MỘT TRONG NHỮNG MOD TÍCH CỰC VÀ ĐÓNG GÓP NHIỀU NHẤT CHO DIỄN ĐÀN. CHÚC EM LUÔN LUÔN VUI KHỎE, THÀNH CÔNG.

HAPPY BIRTHDAY TO YOU

tbatnhi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế thì cũng xin chúc mừng theo. Thêm một người vui cả thiên hạ vui, cả thiên hạ vui thế giới ắt an bình. Chúc mong sinh nhật vui vẻ !

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc Long một sinh nhật vui vẻ và đóng góp nhiều hơn nữa cho diễn đàn. nghiemhung

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
hìhì em và bác cũng chưa bít mặt nhau nhưng cũng thấy "nhờn mặt" trên này rồi. Chúc mừng Sinh nhật bác. Tuổi mới thành công mới và ... tuổi mới khỏi phải nhức đầu với mấy bài post nhảm nhí ... :d

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chà ko biết có muộn ko, chúc Ô Mai Gót sinh nhật vui vẻ nhé, ngày càng tích cực tham gia fong trào forum :).

@Mr Đi Gi Tồ: Anh Tuấn có cái Avatar hơi bị hay hihi...

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
dạo này ít họat động wa nhé OMG, tuổi mới năng động lên nhé ;)

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Happy Birthday to You, chúc bác già thêm 1 tuổi ngày càng có nhiều đóng góp cho a e hơn nữa.

P.S. Hehe, nếu bác oh_my_god ở Củ Chi thì là đồng hương với em gòi. Hy vọng sẽ sớm được diện kiến bác:D.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
CHÚC MỪNG NHÉ, DẠO NÀY CHẮC LÀM ĂN LỚN LẮM HAY SAO MÀ BIỆT TÍCH LUÔN VẬY. TRONG HANDHELDVN CÓ 2 NGƯỜI CAO TUỔI LÀ "ỐI GIỜI ƠI" (45 TUỔI) VÀ DIGITALWORD (16 TUỔI). QUẢ LÀ TUỔI TRẺ TÀI CAO.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.