Chúc mừng Zerocool09 đã giải cứu được người đẹp

Các thớt khác của nghiemhung

sabelita

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HANDHELDVN nhà mình có tận 2 người giải cứu người đẹp, Anh quanglinh (BlueBee) cũng giải cứu được người đẹp đấy anh nghiemhung ạ.

Hì hì xuýt thì Handheldvn mình sẽ được 3 người đẹp nhưng đó là người đẹp (LỖI SERVER)

ptv.com.vn said:
Thứ Bảy, ngày 28 tháng 05 năm 2005 - 16:05
Chào các bạn,
Trong khoảng thời gian từ 26/05/2005 tới ngày 28/05/2005, tại Server MIGAL có xuất hiện 01 Event giả nhưng có khả năng cho phép Reset lại điểm Stat Point. Đây là một lỗi nhỏ của Server. Do vậy, chúng tôi sẽ vẫn công nhận quá trình Reset điểm của bạn, tuy nhiên đó sẽ không được công nhận là hành động "giải cứu".

Cho đến nay, vẫn còn 16 Event Girl thật chưa được giải cứu, các bạn hãy cố gắng lên, chỉ còn hơn 30 giờ nữa thôi. Danh sách 34 người tìm được Event Girl thật đã được chúng tôi đăng tải trên trang của PTV.

Thân mến,
PTV GM.

Chúc vui !

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vậy thì chúc mừng cả anh quanglinh nữa nhé. Lấy luôn nick là quanglinh có phải anh em dễ nhận ra không?

Thanks Dũng nhé!

voduy

GẮN KẾT
ảnh bác zerocool đây ạ............

đẹp giai nhất, áo đẹp nhất( áo chim cò nhất :p)

chú thích thêm, anh quanglinh đứng ngay cạnh bác zerocool, đứng đầu tiên bên trái

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
voduy ơi, thấy được hình Bun chit liền á ! Các bác nhàvta giỏi thiệt là giỏi hehe... :x

Kevin7417

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hix... zero nhà ta chim cò quá ^_^ Nhưng trông cũng xứng đáng công chạy vòng vòng kiếm Event Girl hen.
Cung hỉ cung hỉ...

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.