chức năng bảo hành phần mềm.

Các thớt khác của mtuan_ng
20 Tháng mười một 2007 lúc 09:35
Em mới mua một con hp, giờ vẫn còn partition recovery nhưng vista không nhận được, theo em check service tag máy còn bảo hành phần mềm
Wty: HP Support for Initial Setup
Status Active
Start Date 02 Oct 2007
End Date 31 Dec 2007
Service Level Std Office Hrs Std Office Days , NextAvail TechResource Remote , 2 Hr Remote Response , Unlimited Named Callers
Deliverables Initial Setup Assistance

, vậy có thể khôi phục lại recovery không. Máy em có vista bản quyền đĩa kèm theo, đúng product key nhưng khi cài đặt nó yêu cầu active qua điện thoại, vậy có bác nào biết cách active vista bản quyền qua điện thoại không giúp em với.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng mười một 2007 lúc 08:51
em đọc bản trích của anh chả thấy chỗ nào bảo tao bảo hành cho mày software hết dzị, mà em dùng máy nhiều rồi, chưa nghe chuyện bảo hành phần mền chi hét, mà thong thường nó làm tích hợp trong reco có cả những phàn mền trial, có cũng như ko, còn reco, do mình ko biết làm cho nó teo thì ráng chịu, đem lên trung tâm bảo hành, ăn nói dễ thương thế nào mấy bác ở đó, cũng vui vẻ mà cài cái phần mền hp recovery để múc cái chức năng F11 ra, chứ đừng có dại mà lên trung tâm hầm hồ bảo là bảo hành cho tao cái phần mền, là ngồi đó mà ngó luôn..... phần mền ko bảo hành :D

chúc thành công nhá.

@ còn cái đĩa anh cài đặt đó ko phải là đĩa OEM đây, nó chỉ là đĩa update vista thôi, nhưng vẫn cho cài đặt, nhưng đến đoạn nhập key vô thì anh lại nhập cái key ở dưới đít máy dúng ko :D.... còn lâu nó mới cho dùng mà ko active...... chỉ có cài đĩa OEM nó mới ko có chuyện active thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday