Chúc Sinh nhật: Admin huuquynh và các bạn Lê Văn Đức, Louis, rock4ever, tungminick

Các thớt khác của Lam Sơn

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc mừng sinh nhật anh Quỳnh. Chúc anh tuổi mới thành công. Cũng chúc Rock buôn may bán đắt nhé

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chúc mừng sinh nhật admin và các bạn, sinh nhật vui vẻ !

@nobita: HQ là Head Quarter chứ :)!

HHN

Thành viên mới
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HAPPY BIRTHDAY TO YOU

NHẬU ĐÊ BÁC QUỲNH ƠI =D>=D>=D>=D>

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc mừng a Quỳnh thêm tuổi mới, không biết có đồng nghĩa tăng thêm 1 chai hem a :D

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc mừng Sinh nhật các bạn

@HQ: sao nhỉ, cũng lâu lắm rồi không tụ nhỉ :D

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc mừng sinh nhật anh Quềnh.Quà đang để tại ĐN.Anh có thời gian 24g để vào giải quyết.Nếu quá thì coi như mất quà :D

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
chúc mừng SN các huynh
thêm tuổi thêm thành công, sức khỏe và hạnh phúc ^^

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc mừng anh Quyềnh ná ^^. Ngày trọng đại thế này mà không bia bọt thì thiệt là phí :)).
Chúc các anh sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc ạ!:D

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Hôm nay sinh nhật thật là vui... phải ở nhà với con gái vì nó ốm, ở nhà bị mất điện từ 9:00 đến tận 21:00, khỏi uống bia cũng... say. Đến lúc có điện thì được báo tin thật xăng tăng 19k, chứ không phải tin giả hôm thứ 5 tuần trước. Đúng là sinh nhật lần này đáng nhớ...

Cảm ơn rất nhiều lời chúc của các anh em, thêm một tuổi cũng vui mà cũng buồn! Hôm nay không uống được bia thật là phí. Hẹn anh em dịp khác nhé... :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...